Q.10 Khá ưng ý bé 04 - 2Kx Minh Long

Lượt xem: 1,155

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
22
63
65
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Ghé quán café làm ly café và dao quanh diễn đàn thấy Minh Long đã trở lại xem có gì mới không, thấy có dàng KTV mới cũng khá ngon, thấy hình bé 04, face ổn, có vẻ nai nhỉ, ở ngoài ko biết sao, điện thì vừa đủ sài, còn nước phải đi khám mới biết, đang có chương trình đồng giá 399k, tranh thủ xong ly café, phi đến ngay và luôn.

Đánh giá chung: dáng cũng nhỏ nhỏ như mấy em loli

Face: dễ nhìn, nói chuyện nhẹ nhàng, có vẻ đc nâng cao tay nghề lên đôi chút

V1: bóp mềm, sướng sướng, vừa tay

V2: thon gọn, ôm như NYC

V3: căng mọng

V4: sơ sơ là ẩm ướt rồi, như suối

Vừa bước vô là e chào liền, nc nhẹ nhàng,nụ cười tỏa nắng, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi sung nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, cái bé cắt đứt dây nứng kêu qua giường cho thoải mái

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ bài nhưng lực vẫn chưa đủ, cần nâng cao thêm nữa

Mass thái: đường lưỡi chắc được chỉ bảo tận tình nên được cải thiện rõ, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ ... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa out trong sung sướng.

Tic 700k đồng giá 399k (code camapro)
Tip theo thị trường

Bé cũng nhiệt tình và đã có tiến bộ vượt bậc, có gì anh em góp ý thêm cho bé nhé

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: pokerist and DrStrange

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Em Còn Xanh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Minh Long đã nhập code anh mà anh @Em Còn Xanh đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ngon ta, skill lên là phải thử ngay và luôn rồi .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
nào biết gì đâu , chỉ là trong cơn say lỡ tạt vào rồi say giấc với em 2 suất rồi về hà, chứ l.o.x hok làm gì đâu .

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
lại đi ngồi rồi đây, đúng lão làng có khác. mà say vậy rồi vào bé để năm luôn hay sao bác. với tip ntn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
thường thì vào nếu say quá thì kg nên xông hơi, ngồi nghỉ tý, lúc bé vào bé sẽ bóp vai các thứ rồi lau người xong vào tắm nước ấm nha, tắm nhanh tý , rồi lên giường ôm ấp bé tý là làm được 1 phát xong ngủ kkkkk. quen thì bảo bé hẹn theo suất , lạ thì báo còn 10ph hết giờ gọi anh, lúc đó bé sẽ ngồi bóp tay chân mình nhẹ nhẹ để dễ ngủ với có cảm giác hơn.

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Mấy bác dạy dỗ kiểu gì con bé gặp mình là đè ra bắt mình làm đủ kiểu để con bé sướng :ami-(5):

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai