KHÁCH BỎ ĐÔNG KINH VÌ NHÂN VIÊN QUÁ MẤT DẠY

Lượt xem: 15,377

ilovehuongtram

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/14
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Chào mọi người,

Bây giờ mình mới hiểu tại sao Đông Kinh càng ngày càng vắng. Không phải do mấy em mát xa mà do mấy thằng tiếp tân và quản lý quá ngu.

Đi mát xa cũng không phải ít. Nhưng hôm nay mới gặp một trường hợp bực mình vậy.

Hôm nay mình đi cùng người bạn vào Đông Kinh có 2 vé mời.

Đến cửa thì quản lý hỏi đi vé mới hay thường. Mình đưa 2 vé mới ra thì thắng tiếp tân nhìn khinh bỉ rồi từ chối.

Mình hỏi đi hỏi lại thì vòng vo nói này kia không nhận vé mới. Mình cũng không có gì quan trọng tính vào luôn vì chẳng đáng bao nhiêu chỉ muốn hỏi rõ. Ai ngờ đâu 1 thắng nhân viên mặc áo sơ mi khác ra bảo ngay một câu :

"CÁC ANH ĐI CHƠI VUI VẺ MÀ CÒN SỢ TỐN TIỀN THÌ ĐỪNG ĐI NỮA, SUỐT NGÀY CỨ ĐEM VÉ MỚI MUA Ở NGOÀI VÀO THÌ AI CHỊU ĐƯỢC"

Mình trích lại nguyên văn. Không phải mình tứ vì bị nói câu đó mà thấy tức vì một chỗ có em út tốt vậy . mà gặp mấy con chó giữ cửa bên ngoài kiểu đó thì ế khách là phải.

Mong admin cứ up lên hết cho chủ Đông Kinh vào coi nhân viên nó ngu cỡ nào.

• Like
Điểm cảm xúc: Quản lý massage Hùng Hiếu

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
bua em di binh thuong ma co thay ai hoi truoc j dau,thai do kho chiu thi dung that nhung poa 20k la vui ve ngay

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Đúng là 1 kiểu kinh doanh ngu xuẩn chưa từng thấy. Nếu đã ko muốn người ta mua vé mời thì đừng có làm vé mời xuất ra bán bên ngoài! Cái kiểu treo đầu dê bán thịt chó này thì ko bị sập tiệm mới là uổng phí! Bao nhiêu chỗ người ta tích cực bán vé mời, luôn vui vẻ hết mình phục vụ khi có khách mang vé mời tới mà toàn những chỗ cao cấp, vậy mà cái chỗ này thì bán vé mời xong lại đi đuổi khách!

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
Mình vừa đi PLT2 về,cũng chung chủ với chỗ này.Mấy hôm nay chưa rãnh để làm rp,mình cũng bị y chang như bác chủ topic,để lát rãnh mình viết rõ ràng trường hợp của mình gặp cho anh em đọc để mà tránh xa 2 cái chỗ này ra.Đúng là quản lý và phục vụ quá ngu nên ngày càng vắng !

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Cái vụ này quả thật là chính xác 100%, lúc trước mình chạy qua bên mua vé mời cũng đc mấy chú bán vé tốt bụng bên Bà Hạt Q10 nhắc nhở cái vụ này rồi, bên Đông Kinh bây giờ bê bối cái vụ này lắm, csvc và dịch vụ của mấy em bên này ngon nhưng muốn ăn đc cái ngon ấy anh em chúng ta phải chịu bị sỉ nhục, số tiền ko chênh lệch đc bao nhiêu, lúc trước Đông Kinh phục vụ rất tốt và khách thì tương đối khá nhưng hiện nay con số ấy đã giảm đi rất nhiều, tôi cũng như các bạn ở đây, tôi luôn hiểu rõ những gì các bạn suy nghĩ, thay vì trông chờ vào sự can thiệp của Admin hay Quản Lý của doanh nghiệp thì mình nghĩ chỉ là vô vọng, tại sao chúng ta ko tẩy chay nó để anh em ta có một sân chơi hoàn thiện, với kinh nghiệm của tôi và các bạn của tôi thì hiện nay khách bên Đông Kinh ngày nào đã đổ dồn vào Đồng Khánh hết cả rồi, tuy ở đây csvc ko đc hoàn mỹ cho lắm nhưng chúng ta đc tôn trọng đúng nghĩa hơn, cái tên Đồng Khánh bây giờ là lựa chọn của tôi hơn là sự tồi tệ xuống cấp mang tên Đông Kinh.

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
lóp dép hóng

cuto

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/13
Chủ đề
2
17
3
0 ₿
Mh di thay nhan,vien phuc vu cug ok ma??? Lich su lam, con ve thi ko bik con nhan ko, ban di thu may???

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

nói giúp làm gì ??? ae trên đây ai cũng biết mấy thèng nhân viên , phục vụ bố láo , mất dạy hết rồi ... ĐK h vắng khách là thành quả của bọn này đấy ... :D:D:D

doilathedo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
6
11
8
32
0 ₿
Mới hôm qua di sau 3-4 nam khong ghé..Em số 3.. Qua tốt chieu khach và rat nhieu chiêu trò.. Khi ra tính tiền thi quan ly noi 180 ngàn.. Minh tuong la chua tính 100K tien bo thang massage chan . hoa ra la ticket co 80 ngan .. qua rẻ ko ngờ.. CSVC tạm được .. các bác o dây chém chổ này ghê qua cũng tội nghiep.. Co dieu dúng la váng khach that.. nhung nho vây mình thay thoai con ga mái hehee..hồi xua dong quá ngộp thí mồ

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

thì Bác trả tiền tic tại chỗ mà nói cái gì ... thử trả bằng vé mời thử đi ... cái mặt nó như đống cứt và rất là bố láo ...

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿

gì mà 180k tổng cộng. Tiền tic body + tip body đâu. Nghe có vẻ giống marketing nhỉ . hôm bữa cũng đi vé mời, mặt như đống cứt, nói là không nhận vé nữa, do lỡ hẹn với môt em mối quen trong đó nên phải mua vé tại chỗ, đắt vãi ra :(

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Hôm nọ có đi lại PLT2, vừa mới vào tụi nó hỏi vé mời hay tiền, thằng đệ mình trả lời, đây đi bằng tiền và cũng ko thiếu tiền nha, vậy là nó vui vẻ, ra về còn cho cái vé matxa mien phí, thoi han chi co 3 ngay

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Chem vua thui cha , tic ma` 80 :v csvc của đông kinh mà vé 80 thì thôi dẹp cmn tiệm rồi

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿

tic 80k là tic của foot thôi :mad: