Q.3 Khách sạn so 9 Kỳ Đồng new Pacific

Lượt xem: 10,169

Anh3 sài gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/20
Chủ đề
2
14
3
0 ₿
Chào các bác hội Đồng dâm lại là em đây
Lâu lắm em không có thời gian đi sung sướng và khảo sát .hôm nay ở công ty có anh bạn đồng nghiệp nói nhỏ ở số 9 Kỳ Đồng bữa nay có nhiều trò hay lắm.Làm cho nhanh nhanh để hết giờ ghé qua thử xem thế nào vì bữa giờ cv cũng nhiều stress và bí bách quá!
không để các bác đợi lâu .đầu tiên đi vào khách sạn to có mấy em lockker và bảo vệ hướng dẫn gửi xe rồi sau đó đuoc locker dẫn thang máy lên tầng 11.phải nói ở đây sang trọng và sạch sẽ lắm
Ở đây có nhiều loại vé em chỉ nhớ mấy loại cơ bản còn lại nhiều quá có bác nào đi thì bổ sung giúp em nhé ! Ve Thường 390 60',490 -90'. Thái 900 ,vô cực ( là tắm tiên nhé cac bác) 1500 và cac loại vé supper 2 người -4 người vé vua ...
Em thi chỉ thich tắm chung để được nhìn thấy các em nude hoàn toàn và luc lam Thái cũng phê nữa phải ko cb ?
csvc ở đây thì khỏi phải chê , sạch sẽ đầu đủ lắm theo em la 9đ .
đầu tiên vào xông ướt , xông khô xong nghe tiếng gõ cửa ,1 em bước vào chào hỏi lễ phép nhỏ nhẹ . Em này cao ráo , 3 vòng cứ thấy la ngọt nước nhé cb . Ở đây ko gọi số ma gọi tên nên hôm đấy hỏi giờ quên mất rồi . Nhìn chung thì khá ok rồi
Em mặc đồ nội y nhìn rất sexsy và quyến rũ vào bồn tắm cùng , em tắm cho mình sạch sẽ xong thì em hôn hít liếm khắp người làm mình cứ tê tê giật giật cac bac a. Sau 1 hồi làm tình các kiểu trong bồn , cả 2 cùng lên giường em lau khô cho mình cẩn thận , mời nước xong xuôi em lam phần khoẻ cho mình
Phải nói ngủ 1 giấc nhẹ nhàng đã thật cb a,lực tốt ms bài bản , đá nóng đầy đủ . Ở đây thì chăm soc kh kỹ lắm nên ko có gì để phàn nàn nhé cb !
đến phần mệt đầu tiên e dùng chiếc lưỡi ma thuật như con mèo hoang liếm khắp người mình từ chân đến cổ , rồi đến cặp vú mềm mượt trắng muốt trườn khắp người mình . Em làm nhẹ nhàng như người yêu nên khá là cảm xúc mạnh cb ạ. Đến phần nằm ngửa em rên khe khẽ thở hổn hển và hỏi mình : em ăn bánh mì kẹp anh nhé , rồi em sở hữu cậu nhỏ của mình vào con đường rãnh khe vú , thật ấm và êm dịu , sau 1 hồi làm tình của em thì cậu nhỏ cũng ra trong sự thoả mãn nhẹ nhàng sung sướng . Kỹ thuật ăn kem của em quá ngọt ngào . Kết thúc và hẹn sẽ quay lại
Đánh giá cvsv 9đ
Mèo con v1:8 đ ,v2: 7đ,v3:10 đ, v4: 9 đ ( ngọt nước )
Tổng thiệt hại tic = tip 1,5 tr

• Like
Điểm cảm xúc: Đặng Minh Thông

Thitipan8

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/12/21
Chủ đề
0
4
0
0 ₿