Q.12 Khai bút đầu năm rực rỡ với 20 Chân ngắn đúng là chân ái

Lượt xem: 3,210

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
Mấy ngày Tết bứt rứt trong người ib ngay qlý theo lời bác @doanhchuaba book 12 thì lại có 2 số ko biết bé nào nên quyết định quay xe đổi 20 theo bác @đattran
Tất cả hệ thống thì thái độ phục vụ mình luôn hài lòng 10đ
Lần nào cũng book vé *** quen để thỏa mãn con kiu
Lên phòng xông chừng 10 phút bé lên một giọng nói ngọt ngào e chào a ạ cất lên làm mình phải phi ngay ra ngoài bé mời mình nghỉ mệt lau người cho mình bé lấy kem đánh răng bàn chải mời mình vệ sinh đi cả hệ thống mà bữa nay mới được trải nghiệm cái này trong lúc vệ sinh răng miệng bé cởi đồ xong xuôi ra ghế bé ngồi lên đùi mình vừa bla bla vừa nặn bánh rồi bé đè mình ra cháo lưỡi rồi đưa cặp gò bồng đảo căng tròn lên mặt ôi nó phê hít lấy hít để rồi bé tuột chiếc quần đùi trên người mình xong dìu nhau qua bồn tắm vừa nằm trong bồn sục được bé bj còn gì bằng mình chưa ra được bé kêu lên giường 69 vậy là out trong sung sướng
Phần massage khỏe khá bài bản có lực bé nói trước có làm massage body nên biết dưỡng sức
Tới phần nuru bé đi ngực lưỡi mông rất phê liếm tai thở nhẹ làm mình lại nhớ 59 dubai bé kêu mình nằm ngửa lên thoa tinh dầu lên người mình và ngắm bé đứng lên thoa lên cơ thể trong ánh đèn mờ ảo làn da căng bóng chẳng khác nào jav chịu sao nổi bé cạ cô bé và thằng e của mình vào nhau mém vãi đạn hai tay mình nặn bánh hì hục một hồi bé wc cháo lưỡi bú bình 69 mà ko được móc lốp đang phê nên cũng không ý kiến làm mình hết đạn trong sung sướng tắm rửa xong xuôi 2 đứa mặc đồ bla bla được biết bé 98 cao 1m53 made in tây ninh rồi mình xuống phòng nghỉ gặp ngay ông đồng hương book 79 đang làm bị đau ruột thừa nên nghỉ giữa chừng chia buồn cùng ông bạn 2 thằng xin zalo lần sau đi cho có cạ kkkk có khi nào đi massage có ngày gặp ngay thằng hàng xóm không
Ktv
V1 cam
V2 Hơi nhăn
V3 Vừa vặn
V4 Nước nôi nênh náng
Kỹ năng thì ối dồi ôi
Tic 700 ( km 30% trọn đời )
tip 1000
Hôm nay thực sự mới lại có cảm giác như hồi gặp 59 dubai nên các bác thông cảm cho sự dài dòng của em thân chào!

• Like
Điểm cảm xúc: gozzam49 and Gấu con

Kienhoang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
1
14
8
0 ₿
nghe phê v bác, chưa bao h đi chỗ nào mà đc ngồi lên đùi cháo lưỡi luôn nhất bác r, để bữa nào qua test, cẩm thy với lux ngay nhà

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
Lâu lâu vào gu thôi bác có người đến có người đi có người ở lại , nên thôi ổn một chút là dứt

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
88
1,492
562
32
0 ₿
Thay mặt hệ thống Massage Dubai GV và bé 20 Ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ…
Chúc bác năm mới nhiều sk & thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Thợ săn thành phố

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33