Q.1 Khai nòng sau dịch với lần đầu tiên tại Dubai Tân Định

Lượt xem: 4,368

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, chả là em treo súng hơn 8 tháng rồi, nay dịch ổn ổn tranh thủ đi thăm lại các bé, lựa tới lựa lui mấy cs đã mở cửa thì quyết định đi thử Dubai Tân Định vì chất lượng và uy tín của chuỗi này. Dubai thì em đi nhiều nhưng chủ yếu bên LTHG, nay thử bên đây coi sao.
14g30 xách xe chạy đến nơi alo cs hướng dẫn thì bảo quất thẳng xe vào trong luôn do cs ko mở cửa bên ngoài. Vào lấy vé check code các kiểu, do đi lần đầu ở chi nhánh này nên em đi Thái thăm dò thử, cũng ko yêu cầu số mà để tuỳ duyên.
Thế là em lễ tân dẫn lên phòng chứ ko phải locker, csvc sạch đẹp nhưng bé ko mở phòng xông nhưng em cũng ko quan trọng lắm nên ngồi chờ bé thôi.
Được khoảng hơn 5p thì bé vào, mình dây, ko thấp lắm, mặt thì em đánh giá khá thôi, chống chỉ định bác nào thích gu người mẫu hay hoa hậu nhé :)). Vào bé bật nước xong 2 ae ngồi tâm sự đủ chuyện cũng hết 10p, bé có nói là bé đang có mơ ước kiếm tiền để nâng ngực :)), nên các bác có gặp em nó thì đừng chê nhé vì v1 bé nhỏ thật, bác nào thích to thì né nha :)).
Tâm sự xong thì vào tắm, xong đến ms khoẻ bé làm cũng khá ok ko có gì đặc biệt, ms mệt thì khá phê do bé có kinh nghiệm và tay nghề rồi, bé cũng thoải mái cho khám phá các thứ. Được một hồi thì tinh binh cũng xông ra hết.
Em nằm nghỉ chút tắm lại rồi tạm biệt bé, khá hài lòng cho lần đầu tiên sau 8 tháng khai nòng.
Đánh giá: csvc ok
Về bé thì:
V1: như em nói là nhỏ, hệ quýt nên ko chấm điểm nhé :))
V2 nhỏ, ko lipit
V3 khá vừa tay
V4 nước nôi hơi ít, hơi cà vạt tí
Thiệt hại: tic có code và tip theo hài lòng

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Xin lỗi các bác lâu mới được phê nên e quên mất, bé số 19 nhé, mới làm ở đây từ khi mở cửa lại thôi

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
À thêm nữa là bé có tâm sự trước có bị covid nhưng đã hết và cũng đã đủ 2 mũi nên gấp đôi kháng thể, các bác ko ngại covid nhé :))))

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
8 tháng mới khai nòng vậy súng có bị rỉ sét gì khg taB05B05