Tân Phú Khai pháo đầu năm cùng bé 66

Lượt xem: 1,808

huu tinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
2
34
7
0 ₿
Đầu năm xin kính chúc các ae một năm mời thật nhiều sức khoẻ. 2h sáng hoàn thành buổi tất niên cùng các ae . Dạo thì thấy bên Windy có thay đổi mới tò mò đặt phòng xách xe đi trải nghiệm thôi . Qua tới trước quán thấy đóng cửa định lấy đt gọi thì có bạn locker chạy ra hỏi mời mình vào cửa hông .Vừa vào thấy mình có hơi men nên mời mình dùng ly trà rừng rồi lên tầm 5p mình lại mua vé lên phòng mình đi vé onsen .locker dắt mình lên hướng thiết bị các thứ các thứ . Vào xông hơi đc 10p ra thấy bé đang canh nước về face bé này thì cũng dễ nhìn thôi . Bé chào hỏi bắt chuyện rất tốt lấy khăn lau người rồi bé ngồi lên đùi mình trò chuyện vuốt ve chờ nước có vẻ như lần này không có hiện tượng lạ gì trong nước như đợt ae bị .... Sau 1 hồi cọ sát tắm rửa thì xách mông lên giường . Khởi động thì khi anh qua thung lũng...Về mặt thung lũng núi đồi này khá căng tròn hấp dẫn mút liền cho một phát đỡ ghiền massage khoẻ đủ lực tay vs đi thái nhuần nhuyễn bàn tay của bé khá thon điêu luyện từng ngón tay nhẹ nhàng vuốt lên làm cứ bồn chồn vừa kích thích nhẹ bé leo lên liếm từ trên xuống dưới làm mình tê hết người người . Lỏm chỏm quay lại VỚi tư thế 69 huyền thoại ôi THẢO NGUYÊN sầu lắng cùng với skill Chà rửa trụ điện mình đã out nhưng tiếc vé này không có CIA nên hơi hụt hẫng tí . :(
Tổng tổn thất :
Tic 600 giảm 30% còn 420 tip 600
Tổng kết cho cơ sở :
Csvs : 9/10 bồn tắm khá to so với nhiều nơi
Lễ tân :8/10
Locker:9/10 chào hỏi nhiệt tình vui vẻ
KTV : chiều khách nhiệt tình
Fake à nhầm Face : khá xinh dễ nhìn
V1: 9/10 Căng tròn vừa tay
V2:8/10 phần này bé k nổi bật lắm
V3: 9/10 mềm mại điêu luyện
V4: 8/10 tròn mềm

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Thậmthụt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/12/21
Chủ đề
0
6
3
0 ₿
Nghe mấy anh em bảo windy thay đổi đội ngũ nhân viên đã lâu mà chưa dám đi sợ sụp hầm..B11 Nge Có vẻ oke hơn chắc phải sách cu cậu đi thử 1 lần quá