Khai súng đầu năm - gục ngã ngay trước mỹ nữ 28

Lượt xem: 815

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Đầu năm chúc ae đầy sức khoẻ!
mình cũng ham hố xin bác Lục cái điệp vụ thám thính chốn xưa, và may mắn đc code là phi thẳng con ngựa sắt tới liền và chốt ngay số 28.
chắc ko cần nói quá nhiều vì ae cũng biết 28 đang nổi như cồn ở đây rồi! Mình chỉ note vài điểm cho ae
Csvc thì khỏi bàn nhé, sạch sẽ, sang trọng mặc dù đang sửa chữa !
Đánh giá đầu tiên: e rất hoạt ngôn, nói chuyện đậm chất miền tây, nghe mà tui cười hoài
Face : xinh, rất xinh nha! Tui chốt là quá xinh
V1 cam việt nhưng đc cái núm nó săn, bú bình bao phê, ae xài gìn giữ xíu!
V2 eo ót thon gọn
V3 đẫy đà, vỗ bạch bạch
V4 tui chek chưa kịp vì mấy skill kia của e thôi là đã phê rồi !
Mas khoẻ: đủ lực, đủ bài , nhẹ nhàng
Mas mệt : chắc chắn ko ae nào chê đc! Dạo đầu là màn lấy chân tui chà zú, thiệt nó mềm và bao sướng. Tiếp đến là đường lưỡi đi qua từng ngóc ngách, dọn wc bao phê, e nó đi lưỡi nhẹ nhàng, từ từ kèm theo là tiếng chụt chụt, ae mà yếu dễ out lắm đó! Màn chà zú thì ko gì đặc biệt lắm! Đến khi lật lại thì tui hoàn toàn gục, ôm cái body đó, còn em thì ôm ngoặm cái thèn e tui, lên xuống nhịp nhàng, 1 tay tui thì xoa zú, 1 tay thì xoa v3 , mặt thì úp vào làn da mịn thơm đó và gì cũng đến... tui bị hạ sau vài phút.
Túm cái váy lại thì là một e rất đáng cho ae gặp mặt, vừa đc nói chuyện dễ thương vừa làm lếu lều giỏi
Tic thaks kiiu bác Lục
Tip theo thị trường
Chúc cơ sở ngày càng phát triển ! Còn e tui xin hẹn một ngày khác đi bơi cùng e nhé hihi

• Like
Điểm cảm xúc: thucdem

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25