Q.1 Khai trương ms Dubai tân định bên em #52

Lượt xem: 2,075

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Lại là garryyau đây ae. Hân hoan chào đón ms Dubai tân định khai trương với phần quà hấp dẫn, tui cũng vào trải nghiệm xem sao.

Theo tin tức nhận đc thì em #52 bên q1 qua hỗ trợ, tui cũng đang muốn gặp ẻm cho bít nên alo book sẵn. Nhận xét ban đầu csvc mới mẻ đẹp đẽ, phòng như phònh ks duy chỉ có gối hơi nhỏ nằm chưa thoải mái lắm. Vào xông tí cho ấm người trong cái lành lạnh gần noel thấy phònh xông ổn áp. Rồi em bước vào, chào hỏi sương sương rồi dẫn nhau vào bồn. Nói chung em tắm cũng tạm, đứng nhìn khuôn mặt khá đẹp và body mình dây cũng ok. Ngoại hình ẻm như sau:
Face như đã nói có chỉnh sửa nhưng đẹp là được
V1 cam vn khá vừa tay
V2 eo ót
V3 cũng có sức hấp dẫn
V4 các bác thể nghiệm thêm

Đấm đá thì em làm khá cũng có bài bản, lực đạo theo tui thì vừa, bác nào mạnh đô có thể nói ẻm.
Sang phần ms thái với đôi bồng đảo và đường lưỡi của em cũng tạo cho tui cảm giác thinh thích. Và đến lúc quay lại tui mục sở thị rõ hơn rồi cũng khám các vòng của ẻm. Ẻm cũng đáp lại với vài skills cơ bản rồi cuối cùng điều gì đến cũng đến thằng em cũng đầu hàng.

Nói chuyện với em tí rồi ra về lượn vài vòng dạo phố kết thúc đêm tiền noel. Tic có code tip như nhiều ae

End

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
792
332
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến trãi nghiệm ngày khai trương ạ. Chúc huynh có 1 ngày thật vui vẽ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym cu`ng e 52

• Like

Lâm Đạt Lãng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/20
Chủ đề
0
7
5
0 ₿
Phòng đẹp , mấy em mới xinh và ok , chơi xong còn được ăn hồi sức nữa thì còn gì bằng B25

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc ko hợp gu a r ?? Hay tại bài bản quá mất cái tự nhiên ??

Nghienchich

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/20
Chủ đề
2
112
40
32
0 ₿
Chỗ này mới thấy nhiều dịch vụ mà hơi xa. Chắc bữa nào phải lết dái qua thử

• Like