Q.7 khai trương vé camapro với bé 77

Lượt xem: 505

thiên thần ác quỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
24
12
0 ₿
đang nằm thư thư ở phòng thì ông anh chỉ cho chơi app camapro ta nói đăng kí xong tk cái coi giá bên nào cũng giảm tụt quần , mình khai trương luôn ở sala vô tới nhân viên đón tiếp nhiệt tình tư vấn vé rồi check vé xong bảo mình ngồi chờ mở phòng nay mình chốt luôn bé 77 mình dây cây cảnh khá đáng yêu
Vào phòng xông hơi cho thân thể thư dãn vừa mới ngồi lướt xong review bé trên congdong thì bé gõ cửa bước vào nhẹ nhàng , là 1 thằng con trai phải thể hiện sự chủ động thế là tiến gần lại bắt chuyện với bé chào hỏi thân mật trước rồi cùng nhau nắm tay xuống hồ ngâm mình vừa choàng tay ô mem vừa được em làm “ mềm “ tay massage vai V1 cạ vào da thịt mình làm thằng nhỏ cứng hẳn lên di chuyển bàn tay em mềm mềm đưa xuống hj thằng nhỏ làm mình sung sướng trong lúc tay check var V1 cam canh vừa nghe bé thở gấp ra phê hết chỗ nói , thấy cũng tới lắm rồi nên mình chủ động chọc ghẹo vờn nhau với bé kết thúc nhanh màn thủy chiến rồi cùng nhau lên giường

offer luôn quả massage mệt kéo dài cảm xúc thăng hoa , ngồi lên người bé dùng cơ thể mềm mại trườn hết cả body mình mặt mình cứ úp hít hà mùi thơm tỏa ra từ v1 cam canh mà nắn bóp bú lấy bú để bé cũng không e ngại mà rên những thanh âm damdang nghe kích thích , mời mình nằm xuống bé bắt đầu trườn body thái bằng v1 ti nó cạ vào da run cả người ,v2 eo ót thon gọn áp sát vào da , v4 được tỉa tót thơm tho gọn gàng cà lên cà xuống thằng nhỏ bắt đầu ướt sũng hiểu ý mình cũng máu lên đổi tư thế mà húp lấy húp để cái v4 gợi tình ấy âm thanh phát ra càng ngày càng to thỏa mãn mình cực đoạn kết rồi cũng tới khi mình cảm thấy muốn cum và tư thế 69 được triển khai gọn gàng lưỡi bé quằn thằng nhỏ lút cán cực sâu khiến mình vừa đang ăn vừa bóp mông cũng phải trợn mắt vì pha quế thế là cả 2 quằn nhau pha thêm âm thanh của ducvong sau 1 hồi mình cũng phải đầu hàng với kĩ năng của ẻm cum ra ngay v1 của bé

Nằm nghỉ ngơi bé cũng lấy khăn lau lại cho mình rồi đi các bài massage khỏe , tay nghề bé ổn đủ bài tuy nhiên lực đấm hơi nhẹ chắc do tay con gái được cái bé cũng rất tiếp thu ý kiến điều chỉnh lực sao cho hợp ý mình khiến mình rất hài lòng , xong bài nằm quằn nghịch nhau với bé cũng vừa nói chuyện trời trăng cho đến khi hết giờ thế là thay đồ cùng ôm nhau lần cuối không quên hun em cái tạm biệt , chào nhau ra về và hẹn ngày tái chanh lần 2 cùng bé
tic 299
tip 700

• Like
Điểm cảm xúc: đại gia bj

đại gia bj

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
117
49