Q.1 Khai trương với e số 10 tại Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,570

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
123
1 ₿
Nhân dịp khai trương cơ sở mới của hệ thống Dubai tại Tân Định nên được bác Lục phát cho vé trải nghiệm Onsen, thế là phải sắp xếp thời gian đến để xem như thế nào.
Cơ sở nằm ngay tại Quận 1 trên con đường Đặng Dung yên tĩnh, tới nơi gặp lễ tân check code, qua Ipad thấy ưng nên chọn e số 10 và chọn món ăn nữa. Do tình hình kinh tế khó khăn nên mặc dù tiếc lắm nhưng đành phải hạ vé xuống Thái thôi. Xong phần thủ tục thì được 1 anh mặc áo cam dẫn lên phòng. Thiết bị còn mới tinh tươm, không gian yên tĩnh kèm với tiếng nhạc nhẹ du dương, đúng là 1 nơi thư giãn đúng nghĩa.
Chui vào phòng xông hơi chút cho ra mồ hôi, hơi nước kèm theo hương xả thật dễ chịu. Lúc ra thì e đã vào kèm theo đồ ăn cũng lên đầy đủ nên ngồi tám chút rồi vào cho e tắm, e tắm kỹ lắm nha mấy bác, đặc biệt thằng nhỏ được bé chăm sóc kỹ. Sạch sẽ thơm tho thì lên thớt cho e matxa:
Mát khỏe: E làm đầy đủ bài kèm đá nóng, làm cho cơ thể cảm thấy dễ chịu, mát mệt là chính nên cũng không đòi hỏi cao khoản này ở e được.
Mát mệt: Khỏe xong thì bé cho mình đi Thái bằng câu nói: “E thư giãn cho a nha”, nghe xong cũng thấy sướng rồi. Trên lưng cảm nhận một dòng nước mát lạnh thì đèn tắt (mặc dù mình không nói dối điều gì hết) B09thì ra bị nhảy CB sao mà đúng thời điểm, thế là 1 a áo cam vô sửa làm ngại muốn chếtB18. Hết sự cố thì tiếp tục đi Thái thôi, e dùng lưỡi đi lưng rồi thổi lỗ tai, dùng ngực chà hết phía sau, thằng e đã nhúc nhích dậy rồi. Quay người lại e lại tiếp tục dùng lưỡi lick ty, liếm bi, liếm cột, sau đó chà ngực từ trên xuống dưới, thằng e mình đã chịu hết nổi sém out nhưng mình đã bắt e dừng lại, không thì thua e rồi. Tay chân mình thì cũng tiện thể khám phá V1, V3; hình như mình làm e sướng hay sao, nên e bắt mình phải thọt sâu vào V3 làm nước nôi chảy ướt cả tayB44. E dùng ngực chà thằng nhỏ chút nữa là mình chịu hết nổi rồi nên đành đầu hàng e thôi. Kết thúc màn Thái hài lòng, hẹn e bữa khác đi Onsen để thử hết các tuyệt chiêu của e.
Một số đánh giá về cơ sở và e như sau:
CSVC: 10/10, một không gian đẹp và yên tĩnh rất phù hợp để relax.
Face: Dễ nhìn
V1: Dư sức làm Thái.
V2: Chưa có mỡ thừa.
V3: Vẫn còn cảm giác
V4: Đủ xài.
Tip theo mặt bằng, bác Lục lo tik.
Một số cảm nhận của mình về cơ sở và e số 10, Ae hãy dành thời gian thử dịch vụ tại cơ sở để có cảm nhận chân thật hơn, cuối cùng cám ơn bác Lục và ae đọc bài.

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
798
338
0 ₿
Cảm ơn a đã dành thời gian đến Dubai, và có những lời khen về bé cũng như csvc. Do mới khai trương cũng có vài trục trặc nhỏ, mong anh thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: Leo da Vinci

cool

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/21
Chủ đề
2
37
17
24
0 ₿