Khai vị tại Cường Thanh cùng bé 39

Lượt xem: 2,388

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
Lời đầu xin chào mấy lão làng cũng như các bác checker , tui thuộc thành phần hóng là chính nay có dịp bị bể kèo với con sgbb bên q10 đang chạy về kiếm chỗ xã thì cái khách sạn Cường Thanh to đùng như chắn cái đường đi vậy, lỡ rồi vào luôn. Vào mua vé được giảm luôn không cần mã thấy tiếc tiếc có mã tích được ít điểm chứ.

Chọn gói xã lũ ( nói vui thôi ) 60ph .

Chuẩn bị xong xuôi lên phòng khá là ưng, rất sang với cái vé này mà được phòng vậy không biết vé cao thì phòng như sao nữa, tông màu trắng có đèn led tím tím. đep 9đ

Thay đồ ra vào xông chưa kịp nóng thì bé vào rồi dáng bé dạng cân đối , không mập quá cũng không phải thon như người mẫu được, nhìn thấy rất là quen quen , do thiếu hơi gái quá B12 . Bé làm gì làm, tui xông tý cho ướt ướt người xong.

Tắm táp lướt nhanh do tắm sẵn ở nhà rồi nên bảo em chỉ cần những chỗ cần B11B11 .

Khâu massage khỏe cũng ổn, đấm khá chịu khó tầm 10ph , sau đó lật lại đấm tầm 10ph, bé phân thời gian khá hợp lý.

Khâu mệt, thời gian còn lại quằn quoại với skill của be , tê tê với màn thư giản từ nhẹ nhàng đến lúc out mà cực kỳ tê người, tui lúc đó chỉ thích cảm giác nhắm mắt mà tận hưởng luôn ấy. mấy bác thế nào tui kg biết, nhưng tui khoái cảm giác nhắm mắt mà em nó click ty rồi thư giản nhóc lắm. Sau khi kết thúc bé còn khuyến mãi hôn cho cái nữa B25B25 .iu ghê luôn.

Sau khi thư giản xong bé lại rửa tay rồi qua xoa bóp đầu tý là đứa ra tắm lại vừa kịp, nói túm lại mấy bác mà eo hẹp thời gian thì đi gói này còn dư giờ nên đi gói 90 hay 120ph gì nó đỡ hơn, chắc phòng đã hơn nữa .

Tic giam 350 tip 500k pv 50k. 900k trọn vẹn hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
chưa có gì đặc sắc lắm :( , bữa đi dc cũng 1 lần , hơi tiếc chỗ này có cơ sở đẹp nhưng dàn đào hơi yếu + quản lý ko chặt chẽ lắm .

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
ths bác, hình như bác là qly chỗ cơ sở nào thì phải, chỗ box nào tui cũng thấy bác toàn chê về qly, phục vụ, đào . rồi hỏi về dịch vụ các thứ . làm anh em xem comment bác xong thấy tuột mod chả có động lực đi check về rp .

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
mình là ng trải nghiem thôi massage cung dc 10 năm kn rồi nên đâm ra hơi khó tính ấy bác , bác cần giao lưu thì ib minh nhé hihi .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.