Q.10 Khai xuân cùng 18 Minh Long

Lượt xem: 988

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đã lâu không đi thám thính tình hình thị trường, hôm trước định xin bác Lục cái đv nhưng đang bị tạm ngưng, nên hôm nay quyết định đi luôn để khảo sát.

Do làm ở cung đường CMT8 nên ưu tiên chọn các cs gần đây, nên chọn ML sau cũng hơn 1 năm ko trở lại nơi đây. Đọc rp các kiểu thấy 18 được đánh giá cao nên chọn em luôn. Gặp lễ tân check code camapro xong lên phòng.

Vào phòng xông khác ok dù CSVC ko mới lắm, ngồi mướt mồ hôi thì em vào, nhìn khá ổn do mình cũng ko khó tính lắm, chào hỏi vài ba câu em lau khô mồ hôi xong dẫn đi tắm. Mình đi vé onsen nhưng chỉ khác mỗi vé Thái ở chỗ em nude và vào bồn cùng, chứ em vẫn tắm cho mình như mẹ con chứ ko tắm chung, do hôm nay tâm trạng em hơi buồn hay do mình hiểu sai về vé này? Mà thôi cũng ko quan trọng, chờ 2 bài ms để đánh giá chung luôn.

Tắm xong em ms đầu, ms đá nóng cũng bình thường ko đặc sắc lắm. Đến bài Thái thì em đi lưỡi + ngực cũng ổn, có âm thanh hi-fi nhưng hơi ít skill, em cũng cho mình khám phá 2 quả cam và suối nguồn tươi trẻ, phần này mình đánh giá. Xong xuôi cũng out, nằm nghỉ rồi em tắm lại đi về.

Đánh giá chung ngoại hình em ổn ở mức 7/10 nhưng service còn chưa thoả mãn mình lắm, nói chung là sau khi đọc rp về em thì mình có kỳ vọng cao hơn so với nhận được. Đôi lời góp ý cs nên chú ý lại nội dung từng vé như onsen hay thái sẽ có sự khác biệt, bổ sung thêm quẹt thẻ nữa để tiện cho khách vì mình hay xài thẻ tín dụng. Tóm lại bữa nay khá ổn dù ko phê lắm như những lần trước, chờ vài hôm nữa rảnh ghé lại xem sao.

Thiệt hại: tic 700k -> 399k, tip bằng vé chưa giảm.

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long xin chúc anh một xuân 2023 đầy hạnh phúc và thành công nhé.
Cơ sở sẽ làm việc lại với bé và sớm có hướng giải quyết tốt nhất ạ.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Thật ra đi massage cũng mang nhiều đều về trãi nghiệm, đôi khi mình kỳ vọng nhiều nhưng vào mình không tương tác, chia sẽ, hay tạo cảm xúc mà im lặng hay nghiêm quá (như l.o.x) thì bé cũng sợ và khó thể thực hiện được kỹ năng ấy bác. cức thoải mái vui vẻ giao lưu tý với em rồi sau đó trao đổi và cùng đi vào trải nghiệm.

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Có thể hôm nay bé hơi mệt nên vậy chứ ko có gì nghiêm trọng đâu cs

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
E đi ms là nói cũng nhiều ấy bác, mà mình toàn hỏi xong pha trò, mấy bé trả lời được vài câu xong ko nói lại làm e cũng ko muốn tiêp tục, nhưng đây là trường hợp thiểu số thôi

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
mình thì hay thăm hỏi em như chuẩn bị tác chiến vậy, bắt được tâm điểm rồi thì triển sẽ được em bonus nhiều hơn