Tết Cần Thơ Khai xuân không trọn vẹn

Lượt xem: 965

sixnicesix

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/19
Chủ đề
6
28
16
32
Cần Thơ
0 ₿
Bài viết chủ yếu mang tính góp ý xây dựng, số là mùng 3 sau bao ngày ăn nhậu mệt mõi , mình vào Dubai thư giãn sẳn khai xuân lun, vào thì kẹt full nhân viên, chờ 1 tiếng thì số 68 trống, đã đi gần full nhân viên ở Đubai nhưng chưa đi 68 do có mấy bác review ko tốt lắm nhưng nghĩ bé còn làm chắc đã khắc phục rồi, nhưng ....
Về CS thì không cần nói Dubai là số 1, sạch sẽ và thơm mát.
Xông hơi 1 lát thì bé vào, chào hỏi sơ sơ chưa nóng đít bé kêu vào tắm, mặt không dc vui vẻ lắm, thôi ok tết nhứt bỏ qua, vào tắm thì như máy, cũng có kích thích nhưng kiểu làm cho đúng công đoạn( hơi có hướng công nghiệp nhẹ), xong ra massage mình dạng ít nói nhưng cũng chủ động giao lưu bé trl rồi im lặng massge cho tới lúc trường nuru, tới đây mình đã hiểu được cảm giác của các bác trước, tới phần mệt thì cũng làm các bước nhưng ko có cảm xúc, chủ yếu cho nhanh để ra, out xong mình hỏi thì bé nói làm 3-4 tua rồi mới tới mình.
Khai xuân mùng 3 mất vui tới nay.
Ý kiến cá nhân mình nếu lm dịch vụ thì khách thứ 3-4 cung nên dc phục vụ như khách 1, đã đi nhiều lần nhưng đây là lần thất vọng nhất. khog biết có bác nào giống mình ko, hay do mình xui.

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
440
418
0 ₿
Dạ Dubai Cần Thơ rất lấy làm tiếc về sự việc đáng tiếc lần này. Dạ anh ghé vào lúc mấy giờ ạ? Dubai Cần Thơ sẽ xác minh thông tin và có hình thức xử lý cũng như câu trả lời thỏa đáng nhất ạ.

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
14
222
119
8 ₿
hôm bữa M3 tôi có dịp đi Cần Thơ thì cũng có ghé nhưng bé 68 bận, thì ra là bé đang làm cho bác à, có khi nào trùng hợp vậy ko ta
:3onion24::3onion24:
mà bé 68 làm cũng ok mà, chắc hôm đó bé mệt

sixnicesix

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/19
Chủ đề
6
28
16
32
Cần Thơ
0 ₿
kkk có khi tui vừa vô là bác ghé đó

sixnicesix

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/19
Chủ đề
6
28
16
32
Cần Thơ
0 ₿
lúc khoảng 4-5h , mình khá đắng đo mới ghi bài, do đi dubai rất nhìu lần điều rất ok, nhưng hôm đó thất vọng thật nên phải góp ý.

Shurima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/23
Chủ đề
2
25
17
Cần Thơ
0 ₿
Tôi cũng từng đi bé 68 cũng gặp tình trạng như chủ thớt, đến nay ko đi lại 68 nữA