Khám phá 06 cùng cơ sở vừa mới được sửa sang

Lượt xem: 1,162

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhtung93

Sư Huynh Massage
31/12/15
565
99
Lâu ngày ghé diễn đàn bổng thấy bác Lục xuất hiện nên cũng inbox xin tí điệp vụ, may mắn được Bác đáp ngay cho 1 vé free vip Thái. Tối ghé ngang qua vào quầy làm mọi thủ tục và chọn 06. Bên ngoài nhìn mọi thứ vẫn không khác gì lần gần nhất ghé vào Minh Long nhưng lên trên thì đã có sự thay đổi, cứ tưởng phải leo lầu cao nhưng bất ngờ khi vừa lết lên cầu thang được chút vừa tới lầu 1 tưởng lên nữa thì bạn nhân viên đã nhanh nhảu "đây anh ơi", bước vào thật sự bất ngờ!
- CSVC: Bên ngoài vẫn vậy nhưng nội thất bên trong thay đổi hoàn toàn khác xịn xò hơn, phong to hơn có toillet riêng, bồn tắm khổng lồ 1 mình tung hoành với 2 em trong đó còn được, ĐẶC BIỆT là giường hoàng cung to rộng thoải mái mà lăn lộn, nói chung là 1 sự thay đổi lớn của Minh Long, điểm 10 cho chất lượng.
- KTV 06: miền tây sông nước, không phải mình dây cây cảnh nhưng cũng ko phải xôi thịt, thân hình cân đối hơi đầy đặn 1 chút, kiểu ôm sẽ rất đã, khuôn mặt có nét
+ Vòng 1: to tròn, bóp bú hay làm thái gì cũng sẽ rất phê.
+ Vòng 2: chút chút mỡ thôi nhưng vậy thì ôm mới đã.
+ Vòng 3: căng tròn to mọng, nếu được ấy ấy sẽ phê lòi.
+ Vòng 4: ít check nhưng sơ qua thì rất ngon, wax tỉa sạch sẽ
+ Thái độ: ân cần chu đáo, nhẹ nhàng tình cảm, hỏi han rất kỹ. Làm khỏe không nhiều bài nhưng đấm bóp cũng có lực và làm rất kỹ. Làm thái thì phải nói là best, đầy đủ mọi bài mọi ngóc ngách chỉ biết nằm tận hưởng từ sướng đến cực sướng và bắn phá tung tóe.
Kết thúc 1 buổi tối phê lòi, tắm rửa sạch sẽ và ra về, tổng thiệt hại:
+ Tic: cảm ơn @Lục A Ka tài trợ
+ Nhân viên: 50k cf
+ Tip: 5 xị
À có chút góp ý nhỏ với cơ sở là có thể không báo với các em vé free được không nhỉ? Dẫu cung cách phục vụ vẫn là best nhưng cảm thấy hơi tế nhị!
Một lần nữa cảm ơn diễn dàn, cảm ơn bác Lục và cảm ơn cơ sở rất nhiều!

Massage Minh Long

Massage Ambassador
23/11/16
835
424
29
Lâu ngày ghé diễn đàn bổng thấy bác Lục xuất hiện nên cũng inbox xin tí điệp vụ, may mắn được Bác đáp ngay cho 1 vé free vip Thái. Tối ghé ngang qua vào quầy làm mọi thủ tục và chọn 06. Bên ngoài nhìn mọi thứ vẫn không khác gì lần gần nhất ghé vào Minh Long nhưng lên trên thì đã có sự thay đổi, cứ tưởng phải leo lầu cao nhưng bất ngờ khi vừa lết lên cầu thang được chút vừa tới lầu 1 tưởng lên nữa thì bạn nhân viên đã nhanh nhảu "đây anh ơi", bước vào thật sự bất ngờ!
- CSVC: Bên ngoài vẫn vậy nhưng nội thất bên trong thay đổi hoàn toàn khác xịn xò hơn, phong to hơn có toillet riêng, bồn tắm khổng lồ 1 mình tung hoành với 2 em trong đó còn được, ĐẶC BIỆT là giường hoàng cung to rộng thoải mái mà lăn lộn, nói chung là 1 sự thay đổi lớn của Minh Long, điểm 10 cho chất lượng.
- KTV 06: miền tây sông nước, không phải mình dây cây cảnh nhưng cũng ko phải xôi thịt, thân hình cân đối hơi đầy đặn 1 chút, kiểu ôm sẽ rất đã, khuôn mặt có nét
+ Thái độ: ân cần chu đáo, nhẹ nhàng tình cảm, hỏi han rất kỹ. Làm khỏe không nhiều bài nhưng đấm bóp cũng có lực và làm rất kỹ. Làm thái thì phải nói là best, đầy đủ mọi bài mọi ngóc ngách chỉ biết nằm tận hưởng từ sướng đến cực sướng và bắn phá tung tóe.
À có chút góp ý nhỏ với cơ sở là có thể không báo với các em vé free được không nhỉ? Dẫu cung cách phục vụ vẫn là best nhưng cảm thấy hơi tế nhị!
Dạ muội cảm ơn huynh đã có bài khen ngợi về csvc và góp ý kiến cho cơ sở phát triển tốt hơn. Muội sẽ chấn chỉnh lại vấn đề này ngay, liền và luôn ạ. Mãi iu...huynh.

Massage Minh Long

Massage Ambassador
23/11/16
835
424
29
Diên mạo mới của MINH LONG đây mấy huynh.

Đính kèm

519.6 KB · Lượt xem: 80

Durex99

Nhập Môn Massage
18/6/20
118
37
36
Tp hồ chí minh
E 6 này chắc mặn mà lắm đây ko nghe nói về nhan sắc chỉ nghe về serv của e. Thế là quá OK rồi ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • hacgiay hacgiay:
    Chào thánh sụp hầm @robotbua s
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    Forun nay nhìn chất lừ, mà được cái hoa mắt quá
    e lag quá, con 1080 từ thời ông nội ko load nổi
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    e lag quá, con 1080 từ thời ông nội ko load nổi
    nhìn hoa mắt quá kkkk
  • Jenter07 Jenter07:
    Có cơ sở nào mới ko ae, cho xin info để chuột bạch xem nào
  • robotbua robotbua:
    An Phú Đông có cs nào ko ta ? Từ hồi xây cầu thông qua bển e cũng chưa đi
  • Jenter07 Jenter07:
    Chịu luôn, giờ a ít qua khu đó lắm
  • robotbua robotbua:
    H nó dẹp phà qua đó tiện hơn r, Ngã Tư ga có mà toàn mấy chỗ dơ dơ yociexp26
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    Chịu luôn, giờ a ít qua khu đó lắm
    gà quá, làm tiểu đệ mx đi e dẫn đi yociexp86yociexp102
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    gà quá, làm tiểu đệ mx đi e dẫn đi yociexp86yociexp102
    làm tiểu đệ có được lo từ a tới z ko kkk
  • D dautu:
    Tokyo q10 có chương trình gì ko ae
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    làm tiểu đệ có được lo từ a tới z ko kkk
    có ktv lo tới y còn e lo tới z yociexp45
  • Thần Long Thần Long:
    Tuyết rơi trên nền cộng đồng massage rồi anh em đồng dâm ơi. Thế là một mùa noel hạnh phúc an lành sắp đến. Chúc anh em gặt hái được thêm nhiều em xinh tươi cùng với các kỹ năng kích thích tuyệt đỉnh nhé.
  • Jenter07 Jenter07:
    Thần Long nói:
    Tuyết rơi trên nền cộng đồng massage rồi anh em đồng dâm ơi. Thế là một mùa noel hạnh phúc an lành sắp đến. Chúc anh em gặt hái được thêm nhiều em xinh tươi cùng với các kỹ năng kích thích tuyệt đỉnh nhé.
    hi Ad, đã lâu rồi chưa gặp
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    có ktv lo tới y còn e lo tới z yociexp45
    really?
  • robotbua robotbua:
    Exactly
  • T Thanhdoi:
    quá êm em ms 20 tại galaxy gò vấp
  • D dautu:
    @robotbua,giờ cơ sở nào có khuyến mãi vậy bro
  • D dautu:
    cho xin vài thông tin khuyến mãi đi ae
  • M minhhh nè:
    mọi người ơi cho hỏi ở khu vực quận 12 gò vấp có quán cafe ôm nào dc ngồi vs e xinh tươi không các anh
  • F Fapfap:
    Chừng nào có event nữa zậy mng ơi, giờ vàng dubai cái nữa cho sôm
  • robotbua robotbua:
    minhhh nè nói:
    mọi người ơi cho hỏi ở khu vực quận 12 gò vấp có quán cafe ôm nào dc ngồi vs e xinh tươi không các anh
    đã xinh tươi thì chả e nào làm cf đâu, bèo nhèo, bỏ thời gian ra làm mấy dịch vụ đáng tiền hơn
  • robotbua robotbua:
    @dautu, có chữ "Khuyến Mãi HOT" ở đầu title kìa bác vào đó tra cứu coi khu vực nào r xem
  • hitaro hitaro:
    Mùa này km mạnh mà ^^ chủ yếu xem dịch vụ nơi nào tốt thôi

Mở ảnh nền