Khám phá 06 cùng cơ sở vừa mới được sửa sang

Lượt xem: 1,642

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Lâu ngày ghé diễn đàn bổng thấy bác Lục xuất hiện nên cũng inbox xin tí điệp vụ, may mắn được Bác đáp ngay cho 1 vé free vip Thái. Tối ghé ngang qua vào quầy làm mọi thủ tục và chọn 06. Bên ngoài nhìn mọi thứ vẫn không khác gì lần gần nhất ghé vào Minh Long nhưng lên trên thì đã có sự thay đổi, cứ tưởng phải leo lầu cao nhưng bất ngờ khi vừa lết lên cầu thang được chút vừa tới lầu 1 tưởng lên nữa thì bạn nhân viên đã nhanh nhảu "đây anh ơi", bước vào thật sự bất ngờ!
- CSVC: Bên ngoài vẫn vậy nhưng nội thất bên trong thay đổi hoàn toàn khác xịn xò hơn, phong to hơn có toillet riêng, bồn tắm khổng lồ 1 mình tung hoành với 2 em trong đó còn được, ĐẶC BIỆT là giường hoàng cung to rộng thoải mái mà lăn lộn, nói chung là 1 sự thay đổi lớn của Minh Long, điểm 10 cho chất lượng.
- KTV 06: miền tây sông nước, không phải mình dây cây cảnh nhưng cũng ko phải xôi thịt, thân hình cân đối hơi đầy đặn 1 chút, kiểu ôm sẽ rất đã, khuôn mặt có nét
+ Vòng 1: to tròn, bóp bú hay làm thái gì cũng sẽ rất phê.
+ Vòng 2: chút chút mỡ thôi nhưng vậy thì ôm mới đã.
+ Vòng 3: căng tròn to mọng, nếu được ấy ấy sẽ phê lòi.
+ Vòng 4: ít check nhưng sơ qua thì rất ngon, wax tỉa sạch sẽ
+ Thái độ: ân cần chu đáo, nhẹ nhàng tình cảm, hỏi han rất kỹ. Làm khỏe không nhiều bài nhưng đấm bóp cũng có lực và làm rất kỹ. Làm thái thì phải nói là best, đầy đủ mọi bài mọi ngóc ngách chỉ biết nằm tận hưởng từ sướng đến cực sướng và bắn phá tung tóe.
Kết thúc 1 buổi tối phê lòi, tắm rửa sạch sẽ và ra về, tổng thiệt hại:
+ Tic: cảm ơn @Lục A Ka tài trợ
+ Nhân viên: 50k cf
+ Tip: 5 xị
À có chút góp ý nhỏ với cơ sở là có thể không báo với các em vé free được không nhỉ? Dẫu cung cách phục vụ vẫn là best nhưng cảm thấy hơi tế nhị!
Một lần nữa cảm ơn diễn dàn, cảm ơn bác Lục và cảm ơn cơ sở rất nhiều!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã có bài khen ngợi về csvc và góp ý kiến cho cơ sở phát triển tốt hơn. Muội sẽ chấn chỉnh lại vấn đề này ngay, liền và luôn ạ. Mãi iu...huynh.

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
Thấy 06 là nghi nghi ở Minh Long rồi chứ hok đâu hết. Quá êm Chúc mừng chủ thớt.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Diên mạo mới của MINH LONG đây mấy huynh.

Đính kèm

519.6 KB · Lượt xem: 118

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
B03

Đính kèm

528.7 KB · Lượt xem: 111

Durex99

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
18/6/20
Chủ đề
3
114
34
38
Tp hồ chí minh
0 ₿
E 6 này chắc mặn mà lắm đây ko nghe nói về nhan sắc chỉ nghe về serv của e. Thế là quá OK rồi ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.