Khám phá bí mật HOT FACE 68 Kim Huy và ngã ngựa trong thế 69

Lượt xem: 2,412

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
Reaction score
869
Chào các anh em gần xa, lại là X tui với series du hí check choát các pé massage tại khắp Xì Gòn đây. Lần này địa điểm khám phá là Kim Huy đã quen thuộc với các anh em, thế nhưng X tui nghe lời đồn là đang có 1 viên ngọc thô tiềm ẩn tại đây mà cái tính là khoái khám phá điều mới lạ nên không kìm hãm được vì vậy mới có bài rp này cho anh em tham khảo nè

Tới nơi thì có 1 điều bất ngờ nho nhỏ là Kim Huy đã đổi giường massage lại thành 1 giường tròn to nên nằm sẽ thoải mái hơn, tha hồ lăn lộn bò trườn các kiểu B34hoan nghênh tinh thần thay đổi của cơ sở giúp anh em chúng ta thoải mái vui chơi hơn, có thêm rèm nên tạo cảm giác không gian huyền ảo. Dạo này mắc mưa suốt nên mệt quá tranh thủ vô hơi chút cho khỏe người sẵn đợi pé vào luôn

Khi pé bước vào thì X phải đứng hình ngỡ ngàng với em trong vài giây bởi vì em quá xinh và nụ cười của em làm X nhìn say đắm luôn. Thầm hô trong lòng, hôm nay trúng mánh rồi, pé bước đến trong bộ đồng phục hầu gái cùng vóc dáng cao lại thêm giầy cao gót nữa chắc cũng hơn 1m7, tui nói chu choa thằng em nó nhảy dựng lúc nào không hay

Em nhẹ nhàng lau mồ hôi cho X cùng thăm hỏi làm quen với nhau trong lúc chờ nước để tắm Onsen. Có vài thông tin cho anh em thảm khảo nè

Pé mang số: 68
Quê ở miền tây BL
Dáng cao 1m65 như pé nói mà pé cao thiệt lun
Face : phải nói là xinh xắn dễ thương cực kỳ, nhất là khi cười toát lên vẻ e thẹn, nhẹ nhàng. Nhưng hồi sau các anh em sẽ rõ khi lên giường nhé B32
V1 : rất đẹp nha dạng cam lai
V2: eo ót đủ
V3 : cái này nó căng và bóp phải nói phê cực
V4: hehe hồi sau sẽ rõ

Đặc biệt em có mái tóc dài mượt mà, nụ cười lại xinh phải nói nó hợp gu tui gì đâu á ( tại khoái nữ tóc dài kaka )

Phần Tắm Onsen : phải nói cũng lăn lê bò trườn với em 1 hồi phê pha trong bồn, em có đường lưỡi ấm áp lắm nha đặc biệt kỹ năng đùa giỡn với cây súng phải nói phê mà e lại không tha cho X, làm tình từ nước lên tới thành bồn, bánh bao kẹp xúc xích, sư tử lắc đầu, gà mổ thóc, tắm lưỡi,... đủ kiểu. Kéo dài nữa chắc phọt mất trong bồn quá, may mà e dừng lại bảo mình lên giường tiếp tăng 2, cũng nhẹ nhàng thở phào hok là bắn mất rồi

Phần Massage khỏe : X mạnh dạn cho 10đ vì em từng làm bên massage khỏe qua nên tay nghề rất tốt, rất lực và rất phù hợp với sở thích của X là vuốt, ấn , xoa thay vì chỉ đấm bụp bụp

Phần Massage Thái: em trườn từ chân đến mông đến lưng đầy đủ ngóc ngách, kết hợp đi lưỡi và dàn âm thanh sống động rất phê. Đá bi , múa cột, ... đủ skill, đặc biệt có 1 skill mà nói đúng hơn là 1 thế rất phê mà xin giữ kín vì đây là riêng tư giữa X và pé, và pé cũng nói cái này ai pé thích mới làm. Pé nhiệt tình chủ động cho mình khám phá còn miệng thì không hề rời thằng nhỏ, đôi lúc còn ngẩng lên nhìn mình bằng ánh mắt.... và lè lưỡi liếm láp thằng em, ta nói nhìn hình ảnh ấy nó muốn phọt ngay luôn. Mình kết V1 của em còn lý do ra sao anh em nhìn sẽ thích hà. Như nói ở trên khi lên giường và làm e thích thì e sẽ có những cử chỉ động tác làm mình Hứng còn hơn nữa ấy, DDCN ngầm là đây mà. Quần nhau 1 hồi thì out trong sung sướng

Kết thúc 1 buổi chuột bạch thành công, và chắc chắn có dịp sẽ quay lại thăm em vì kết em lắm oy
Tick vé Onsen
Tip như mặt bằng chung + thêm 1 it cho pé vì quá hợp gu
Locker 50k
Ra về sung sướng ngủ phê pha ngon lành, sáng dậy viết rp liền cho anh em. Hôm nay dành sức T7 Offline chiến cùng anh em tiếp B68

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Thangmax Thangmax:
    Gọi hồn bác lỤc ko thấy đâu =))
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Tham gia event nhé cả nhà
  • Thangmax Thangmax:
    Dory nói:
    Tham gia event nhé cả nhà
    sớm vậy bác :v
  • chubeproduction chubeproduction:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
  • MrxXx MrxXx:
    hello ae
  • MrxXx MrxXx:
    chubeproduction nói:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
    1 hấm đi kk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Cuối tuần rồi mát xa thôi yociexp107
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Cả nhà đổi điểm trước 14h00, BTC sẽ gửi code trước 16h nè.
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Được 10đ rồi có nên cố nốt ngày mai kiếm 2 điểm nữa k ae hehe
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    @Siêu quậy, thiếu 2d thì nốt ngày mai đi còn thiếu 4d trở lên thì xác suất hơi căng àk
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Hehe mong là may mắn nốt ngày mai
  • TuLong TuLong:
    Hehe đã đủ 12đ đổi code cá ơii
  • Thangmax Thangmax:
    bác lục có onl ko vậy?
    Thangmax nói:
    bác lục có onl ko vậy?
    chắc mod onl trễ đó bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chubeproduction nói:
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    ib là đổi dc điểm nếu đủ điểm nè bạn
  • TuLong TuLong:
    Mình mới inbox cá đổi điểm á bác Lục
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Nhắn bác Dory đổi điểm chưa thấy trả lời vậy
  • TuLong TuLong:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    TuLong nói:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
    bác Cá bị huynh nào câu mất tiêu rồi.
    ngày mai ngày cuối của tuần tranh thủ đổi điểm đi mọi người
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Thông Bảo San nói:
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
    code free không được tham dự bốc thăm nhé bác. Bữa mình đi bé tiếp tân phổ biến vậy đó

hieu123

Massage Lão Thành
    Reaction score
    59
    Đã quá rùi bác....Lên đỉnh luôn hen

RandyLe

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    4
    Nghe bác kể mà nóng hết cả người

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    638
    keke liều mạng dám đi theo số của l.o.x keke

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    605
    Nào là đổi giường mới nào là em hot face cao ráo. Ông bạn làm tui muốn đi quá hehe

nhocphu

Massage Lão Thành
    Reaction score
    38
    gu đó có 3 bé đáp ứng bác luôn chứ keke.

ToyBlack

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    57
    có đó, vào quẹt luôn tic tip được luôn bác

nhocphu

Massage Lão Thành
    Reaction score
    38
    giải trí phải có lộc nên lấy số lộc để anh em ủng hộ ấy mà

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.