Khám phá cơ sở mới

Lượt xem: 1,893

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm qua biết Shangri-la quận 8 mới khai trương, nên vào xin Mod @Lục A Ka code đi khám phá điểm mới. Sau khi nhận được code, sắp xếp công việc lại và bắt đầu điệp vụ, mật danh là bé 39.

Đến nơi, gửi xe và làm các thủ tục như những nơi khác, thì bé đang kẹt khách, cũng không biết bé nào vì chưa có nhiều review nên nhờ bạn tiếp tân chuyển qua bé nào cũng được.

Cảm nhận csvc: rất mới, đẹp, sang trọng, lạ mắt. tất cả các phòng Vip đều sử dụng phao tắm như quảng cáo, giường mat xa không như các nơi khác, là tấm đệm êm ái dưới sàn, cảm giác gần gủi như phòng ngủ nhà của mình, 10đ. Điểm khác biệt trong hệ thống mat xa Shangri-la là khi vào phòng thì các bé luôn luôn có mặt sẵng ngay trong phòng, 10đ.

Khi vào phòng, gặp bé số 17, gương mặt teen và rất xinh, theo đánh giá của mình. Em chủ động cười và chào hỏi, sau đó, em cới luôn áo và quần mình ra, và nói là anh vào xông hơi trước nhé, rất tình cảm dễ thương. Sau 5 phút thì minh cũng đã xong, bước ra, em lau mình, ngồi nghỉ ngơi chút rồi em nắm tay dìu mình lên phao và tắm, cảm giác bồng bềnh khi tắm trong phao rất vui lạ. Cũng như nơi khác, em tắm cho thằng nhỏ mình rất kỷ, làm nó cứng lên luôn, em nói: “sao anh sung vậy”, trời, em vuốt vây sao không cứng được, hic, làm xém out ngay trong phao.

Tắm xong thì em bắt đầu mat xa khỏe, em làm rất tốt, đủ lực, chu đáo.

Em từ từ cởi hết quần áo trên người ra, nude 100%, đưa mình sang Thái luôn. Cảm nhận cặp ngực em từ từ cọ xát từ chân mình, trườn lên đến lưng, trong lúc đó, em dùng lưỡi liếm khắp người mình, sau cùng em liếm dái tai làm mình không chịu nổi, nên quay người lại, ôm em vào lòng như người yêu lâu ngày không gặp, hai đứa trao nhau những nụ hôn cuồng nhiệt, nồng cháy. Vòng 4 của em liên tục cọ xát thằng nhỏ đang cương cứng của minh, em nói là không “quan hệ” nhé anh, ok em, anh biết mà, chỉ cọ bên ngoài thôi; và mình thưởng thức cặp ngực nhỏ nhắn, núm hồng, ty nhỏ của em, sau 5 phút thì em trượt xuống, liếm lỗ nhị rồi BJ, trong khi mình khám phá vòng 4, và rồi mình xoay em lại tư thế 69, chuyện ai từ từ làm, bú liếm làm em phê rên và ra nước nhiều, cảm nhận em phê thật, vì thấy em bj liên tục, càng lúc càng nhanh, và mình buông tay thua cuộc, out luôn trong miệng em, mệt muốn đứt hơi…. Nằm nghỉ chút rồi em tắm lại cho mình, anh em chia tay nhau, hẹn gặp lại em lần sau.

V1: cam Việt, săn chắc, núm nhỏ hồng
V2: ôm vừa tay.
V3: láng mịn, căng tròn
V4: Sạch sẽ, nhiều nước

Tic: bác Lục tài trợ
Tip: 500K + 50K

Cám ơn Bqt diễn đàn và Mod @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho anh em trãi nghiệm thêm cơ sở mới rất lý thú, hấp dẫn

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002 and pxduong

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
10km để đc gặp e ấy :D có đang k đây ?