Q.12 Khám Phá Đại Dương cùng 18

Lượt xem: 1,242

Đạo Ù Ù

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
16
31
24
0 ₿
Mình đến cơ sở lúc 17h30, sau khi đã gọi giữ số trước đó 30'. Không như những lần trước, lần này mình có vào xem qua post giới thiệu KTV nên cũng đã tự hình dung ra trong đầu cô bé đó trông sẽ như thế nào.

Tuy nhiên lúc em bước vào phòng, mình cũng có chút bất ngờ, bất ngờ vì cô bé này nhìn xinh hơn mình nghĩ. Điểm làm mình ấn tượng nhất là em có một đôi mắt rất đẹp, cộng thêm nụ cười rất tươi. Nó làm cho mình cảm thấy dễ gần cũng như làm cả 2 thân thiện với nhau hơn. (Về phần tiêu chuẩn thẩm mỹ này, mỗi người sẽ có mỗi gu khác nhau và cảm nhận khác nhau. Những gì mình viết ở đây là cảm nhận của cá nhân mình nhé).

Em dìu mình vào tắm. Nhưng cách em tắm rất khác, có thể nói là đặc biệt nhất so với tất cả những lần trước đây mình đi. Vừa tắm, em vừa có những kích thích, đụng chạm nhẹ, không quá vội vã nhưng đủ làm mình thấy thoải mái và thư giãn, nhiều lúc mình chỉ muốn lôi hẳn em vào bồn để phá ngược lại luôn :D

Về phần massage khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài và đặc biệt em có nhiều thế vặn người rất đã. Ai mê mấy kiểu vặn người, bẻ khớp sẽ hiểu được cảm giác này. Nghe tiếng khớp kêu rột rột nó đã gì đâu :)) Nếu chấm điểm, mình sẽ chấm 9/10 .

Tiếp đến là phần massage Thái và thư giãn. Phần này nếu để đánh giá tổng thể, mình sẽ chấm 8.5đ (8/10 cho phần kỹ thuật và 9/10 cho phần thái độ phục vụ). Không có quá nhiều điểm đặc biệt nhưng nếu để phàn nàn thì không được. Tất cả đều vừa đủ, vừa đủ khoái lạc, vừa đủ hưng phấn và vừa đủ để out một cách thoải mái. Điều mình đánh giá cao chính là sự ân cần của em. Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé. Rất mềm, thơm và ẩm ướt. Mình còn nhớ rất rõ lúc mình out cũng chính là lúc tay mình bị cô bé của em làm cho ướt đẫm, kèm theo đó là những tiếng rên nhè nhẹ đầy kích thích. Kết thúc một buổi massage đầy cảm xúc.

Vì hai anh em quá mải mê khám phá nhau nên lúc vừa xong, nhìn lại đồng hồ thì đã gần hết giờ, chỉ kịp tắm sơ lại rồi ra về. Mình không có thói quen chấm điểm các vòng vì mỗi người có mỗi sở thích khác nhau. Bé 18 sẽ rất hợp cho bác nào thích một cô gái chững chạc, nhẹ nhàng, tình cảm, nói chuyện thông minh và có chiều sâu.
Bé tắm lại cho mình rồi chia tay bé ra về trong tiếc nuối.
V1 : cam lai vừa đủ sài .
V2 : eo thon, ôm sướng
V3 : doggy thì đúng bài.
V4 : nước nôi tràn bờ
Tic : 700k còn 350k (code camapro)
Tip : 700k bonus vì bé nhiệt tình

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20