Q.1 Khám phá dubai - KTV 105

Lượt xem: 506

daddy88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Tạo nick chủ yếu vào hóng số nào ngon rồi triển cho bớt bị sụp được một thời gian thì cũng thấy cần phải có tý đóng góp với anh em, cũng vô tình lướt qua vụ tham gia điệp vụ thấy hấp dẫn mà chưa đủ đều kiện về bài viết nên mon men lập kế hoạch đi khám phá rồi về review để tham gia vào con đường điệp vụ cùng anh em .
Cuối tuần họp hành ngồi cả 3-4 tiếng nghe sếp nói luyên thuyên muôn chán bèn móc điện thoại ra lướt gắm mấy em gái thấy còn lý tưởng hơn , vô tình lướt qua *** dubai tren te lè gam thấy ca chiều nguyên list số mới tự có 1 số y số điện thoại đuôi của tui 105 làm như có 1 ma lực nào tui inbox đặt luôn bé. Chốt giờ rồi chốt vé, còn được hướng dẫn tham gia camapro để được giảm vé nữa chứ.
Tan họp chạy qua vừa đúng giờ đưa code ra được giảm 20% thanh toán luôn vé gói onsen 1 với 1 KTV thư giản 1 lần. Cs cho quẹt thẻ và chuyển khoản khá là tiện, tui chọn chuyển khoản cho chắc ăn. Ngồi tý rồi lên phòng.
Lần đầu vào cơ sở tui thấy đúng đẳng cấp, phòng đầu tư đầy đủ phòng xông hơi xông khô như mọi chỗ nhưng đặc biệt là giường được trang bị loại kingsize với thêm cái ghế chà bá thích hợp để sống ảo như mấy chổ karaoke . Pv cũng hướng dẫn mấy thứ trong phòng xong đi ra liền, ấn tượng rất tốt với pv ở đây. Vào xông hơi tầm 10 phút chui ra bé chờ sẵn. Nhìn bé thấy cưng ghê luôn, dáng hơi múp tý mà cặp ngự thì nó cứ phập phồng làm tui chết liền. Quá đúng gu , tui lai bé lau người rồi ngồi nói chuyện thì mới biết bé cũng mới vào được vài hôm. Đúng tinh thần khám phá gặp ngay số mới nữa chứ. Bé nói chuyện dễ thương vui vẻ, tui tận dụng thời gian sờ mó bé tý rồi đi vào tắm cùng bé.
Tắm chung: Bé có màn gội đầu trước rồi mới tắm rữa kỳ cọ mình mẩy xong xuôi mới bắt đầu màn onsen. Tui đã ưng cái vừa vào bé gội đầu tắm mình đã kỹ rồi giờ bé đi bài onsen thì ui phải nâng vé gấp ngay và luôn. Đầu thì nghỉ vậy nhưng vẫn muôn thử cảm giác để bé làm xem như thế nào. Bé dạo lưỡi lick ty, vuốt thằng nhóc rồi dùng cặp bưởi mà trườn lên người tui sau đó bé mút nhẹ thằng nhóc đánh thức nó đây và xoa xoa nó. Nói chung bé làm thiếu mỗi phần bú cho out ra nữa là thành 1 shot rồi. Bài onsen làm rất có tâm.

Massage khỏe bé đấm bóp cũng ổn, tui mỏi cổ vai gáy nên nói bé đấm nhiều hơn phần cổ vai gáy rồi đặt cái gối nóng lên như rút cái mỏi vào hết vậy. Khá thoải mái rồi đến lúc bé đi qua phần thư giản. Đi lưỡi kiết hợp trườn cặp bưởi với dầu tao độ trơn vừa phải, tui cảm giác phê cực kỳ , sau bé bảo tui nằm ngữa lại bé tiếp tục trường và để tui sờ khám phá cô bé bé, vừa chạm và sờ tý mà nước nhờn nhờn của cô bé nó chảy ra , đúng nhạy cảm dữ . Bé để tui thì sờ còn bé bắt đầu bú , từng đợt bé làm mà thằng nhóc cứng một cách khó tả sau đó nó bắn mà sướng cực kỳ, bắn xong thằng nhóc vẫn còn cứng ngắc một lúc nên bé tiếp tục vắt cho cạn rồi lấy khăn lau lại .

Phần cuối bé lại ngồi tâm sự cho tui nghỉ ngơi tý và đưa ra tắm lại cho sạch dầu và đưa xuống phòng thư giản để ăn uống. Nay thử món bò kho dubai công nhận ngon.

Lần đầu gặp bé thấy làm quá tuyệt vời làm phải lên kế hoạch lần sau đi 2 shot cho đã cái nư mới được.

Đánh giá 105
V1 : Bưởi có qua thẩm mỹ
V2 : ôm sướng
V3 : căng đét
V4 : tui lại thèm cảm giác cứ càng sờ càng hứng.
Tip 900k bằng vé. pv cafe . Xuống chú bv lấy xe lên gửi chú cf luôn .
Buổi đi rất hài lòng. Hy vọng sẽ có thêm những số mới gửi đến anh em .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Chúc mừng ông ngon ciu nha! =)) Recommend ông đi thử bé 19,01 hoặc 26 là bao ngon luôn, nếu thích nặng đô thì gặp 01 cho biết cảm giác bị bé hấp diêm nha haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm thật tuyệt vời cùng bé kưng ạ :3onion15: dạ cảm ơn huynh luôn đồng hành và ủng hộ đặc khu ạ https://congdongmassage.com/threads/massage-dubai-luxury-ra-mat-dan-my-nu-sieu-dam.70753/unread

daddy88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
chắc phải để sức giữa tuần hồi lại tinh rồi gặp 01 thử.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86