khám phá em 79 tb3

Lượt xem: 2,163

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jupiter99

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/7/18
Chủ đề
8
11
18
0 ₿
Ghé thăm lại thái bình ba muốn gặp lại mấy bé ngày xưa quá. Nhưng đến khi vào tới thì nguyên cả list số cũ mình hỏi thăm đã nghỉ lâu rồi. Dạo này vẫn nghe ở đây đổi ktv liên tục nhưng không ngờ đổi nhanh vậy. Thế là random thôi, chứ đâu còn quen em nào bên này nữa.

Mấy hôm nay ăn ở tốt, hy vọng sẽ gặp lành.

Ngồi trong phòng uống miếng nước đợi em về. Mà đúng hôm nay ngày gì mà bị bao chuyện. Bị xếp lôi lên phòng họp ngồi nghe giảng cả 2 tiếng đồng hồ. haiii, vào đây xả là đúng bài rồi. Tiếng gõ cửa vang lên, nên mình bỏ lại sau lưng hết. giờ chỉ còn mình với em thôi. Hehehe. Chuyện ngày mai để mai tính tiếp.

Face của em không đẹp nhưng cũng có nét. Không phải mấy bé teen, nhưng cũng không đến nỗi lớn tuổi lắm. Khoảng 26 thôi ah mà được cái dáng cao ráo.

V1: vừa tay

V2: eo ót ngon lành nha

V3: Nhìn là muốn xoay em lại doggy liền luôn.

Em vào phòng chào hỏi xã giao mình mấy câu, mình cũng kịp được biết em mang số 79. Và tiếp đó cũng đưa mình vào tắm để chuẩn bị cho trận chiến. Sau khi tắm rửa cho anh em mình sạch sẽ và lau khô người thì mình hiểu sắp đến chuyện gì sẽ xảy ra.

Mình đang dang tay cho em lau khô người thì bỗng em ôm lấy mình và tụt xuống dưới. Em nhẹ nhàng Bj, mình thì lấy tay ôm đầu em sung sướng. Nhưng không được bao lâu thì em dừng lại. Hóa ra đây mới là màn Bj dạo đầu cho thằng em cứng lên thôi.

Lên giường chiến tiếp với em. Em mới lại gần đã bị mình kéo lại khám phá 2 quả đào liền. Mình mân mê em thì em cũng lấy tay chăm sóc thằng nhỏ liên hồi cho mình. Được một lúc sau thì em cũng tự xoay lại, không cho mình mần nữa mà bắt đầu Bj. Mình đang ngoạm đào tiên bỗng nhiên hụt hẫng chút. Em đã vậy rồi mình khám phá tiếp khe suối thôi. Mới đụng tay vào ai ngờ đã ướt rồi. Hóa ra nãy giờ mình ăn đào làm em có cảm giác. Hehehehe. Hèn chi vội vàng giãy ra để Bj cho mình. Hóa ra là chịu không nổi rồi. Mình đến đó mới hiểu bèn lấy tay xoa nhẹ vào khe suối. Day day nhẹ nhàng mà cảm giác nước ra đã quá. Đến khi em chịu không nổi né hẳn ra một bên thì mình nằm im cho em làm. Mình gồng lắm cũng chịu được thêm 5p nữa với em.

Kết thúc một ngày xả đạn, xả ức chế, xả xui.

Hy vọng ngày mai may mắn hơn hôm nay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.