Tân Phú Khám phá em 99 - Một lần nhớ mãi

Lượt xem: 1,437

Hyuode

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
9
13
14
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Định bụng săn code để chiều thằng em 1 ngày cuối năm nhưng không thành. Bèn vào camapro lấy code cho lẹ.
Chợt nhớ lâu rồi chưa ghé Windy từ khi chưa đổi chủ. Dàn ktv dạo này thay đổi hết.

Nhận mã trên app rồi đến quầy lễ tân ngay thôi. Được giới thiệu các vé ân cần tận tình. Mình đi vé SexQueen.
Thấy anh em hay review số 82 có vè ổn nhưng em nó lại đang có khách, mình thì phải đi nhanh còn về thực ra là máu dâm tới não chịu không nổi.
Lướt đại thì thấy em 99 cũng hợp gu mình, tóc ngắn thân hình mảnh mai chân dài.
Cơ sở vật chất có trang trí lại mới đẹp hơn, phòng cũng trung bình ko to như những cơ sở khác. Phòng xông hơi lâu có hơi. Ngồi 15p hơn bé vô hơi mới bắt đầu bốc lên thôi nghỉ luôn vì nhìn dáng quá ngon.
Vừa ra em nó nhào vô ôm mình như người yêu lâu ngày không gặp, rồi lấy khăn lau người. Ngồi vào lòng đá lưỡi vọc thằng em mình cứng khừ. Em quá duyên và vui vẻ.
Tâm sự được biết em nó từ Ninh Thuận - Sinh năm 2002- Tên Vy.

Hiệp 1 dưới nước em tắm cho mình rồi bắt đầu quầng mình dưới nước, đá lưỡi xong em đi lưỡi khắp người từ cổ ngực tới bụng và chân, mình cũng hưởng ứng hôn em 1 cách nồng cháy. Em này mình thấy khá tình cảm như người yêu luôn. Sau cho mình ngồi lên cao em thì quỳ ở dưới bồn bắt đầu tuyệt chiêu, skill của em phải gọi là quá đỉnh so với độ tuổi. Chưa bao giờ phê như hôm ấy. Đi lưỡi, mút núm vú rồi đá trứng cút quá nhiều tuyệt chiêu cho hiệp 1. Đành trao hết tinh tuý vào miệng em như 1 lời cảm ơn đầu tiên.

Đến hiệp 2 em vừa massga vừa tâm sự trên trời dưới biển, hẹn hôm nào có dịp mình massage lại cho em . Chà đá nóng rồi trườn thái tự nhiên em ko làm nữa nằm xuống cạnh mình, còn chờ gì nữa mà ko ôm em làm vài đường vào cổ kích thích em nó. Quầng nhau 1 hồi em xoay người 69 bắt đầu trổ tài lần 2.

Nói ko quá thì đây là em ktv good nhất mình từng đi, hợp gu nhất, nói chuyện khéo nhất, da dẻ trắng phao, skill đủ đưa mọi người đàn ông lên 9 tầng mây .
Hiệp 2 chịu trận lâu hơn nhưng cũng đành trao em lời cảm ơn thứ 2 vào miệng.

Đánh giá em
Dáng 9,5d
V1 hệ quýt nhỏ
V2 eo thon ko có mỡ
V3 cân đối đẹp
Da em trắng đẹp ko mụn ko nốt ruồi

Thiệt hại tic 50%_500k
Tip 1000k
Quá xứng đáng cho một buổi chiều tê tái, hẹn gặp em sau tết

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Qua lời kể của bác... bé cưng 99 đã tiến bộ nhìu... lâu rùi Tàn chưa gặp lại bé...
Mừng bác hài lòng...:ami-(10):