Gò Vấp khám phá em gái mới lớn nước nhiều còn tơ

Lượt xem: 2,085

hoanglt

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/12/22
Chủ đề
5
8
4
0 ₿
Vì quá chán không biết làm gì chợt nhớ đến massage Win đang giảm 50% khi có code camapro cũng thấy úp hình nhiều bé mới
Thế là lấy code rồi chạy qua win luôn
Sau khi xong thủ tục ở quầy xong lễ tân mời ngồi làm log nước ngọt sau 5 phút lên phòng xông hơi lên khá nhanh kèm theo mùi thơm của bạc hà và thuốc bắc. Bắt đầu vào xông hơi được 5p khói lên đầy phòng. Xông ra là thấy khỏe người mấy bữa nay có dầm mưa hơi đau đầu nay cũng hết luôn
Lúc ra cũng đã thấy em gái mở nước chuẩn bị và lấy khăn lau cho mình ,bé nói xông ra nên ngồi xíu cho hết mồ hôi mới đi tắm ,thì mình có tâm sự nho nhỏ với em nên biết em này số 25. nay mới tròn 18 tuổi

vào tắm em bú liếm các kiểu làm tay chân mình mềm rụng ra kèm theo là màn cháo lưỡi ngọt ngào pha chút tê tê của kẹo singum ,vừa hôn em vừa lấy tay vuốt ve thằng em phê quá rồi liền đè đầu em bú liếm ( hơi bạo lực xíu ) em liếm thằng nhỏ như liếm que kem .đang bú thì sướng quá bắn luôn vào miệng em nó kk
Thư giản xong lên nằm nghỉ ngơi xíu rồi bé bắt đầu vào bài ms khỏe , đá nóng, khá ổn
Lúc đầu chọn vé thư giản 1 lần lúc tắm hứng qua làm luôn . Thấy bé hiền khô nên bỏ qua nuru và thái luôn

KTV 25 gái mới lớn ở quê mới lên

V1 8/10 vừa tay, săn chắc

V2 9/10 eo thon gọn

V3 8/10 hợp với dáng em
v4 khá khít long còn tơ nước nhiều

Vé + tip 1050 khá ổn cho gói cia nuru locker 100k ở đây còn được miễn phí mì bò trứng trái cây nước ngọt các bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy