Gò Vấp Khám phá galaxy cùng bé 79

Lượt xem: 593

Thanhdoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/1/21
Chủ đề
5
61
9
0 ₿
Bữa giờ thấy masage galaxy trên cộng đồng nay lấy code ghé thử Chỗ này nghe nói mới mở ,quán nằm trong hẻm yên tĩnh kín đáo cho mấy bác đi buổi ngày .

Tới quán lấy vé 700k CIA được giảm còn 350K chọn bé 79 cũng mới vào làm được mấy ngày thủ tục xong ngồi uống ly trà gừng tầm 5 phút là lên phòng Xông ướt xông khô một lúc sau thì thấy bé bước vào, Xông hơi ra thì bé chu đáo lau người cho mình rồi mới đi tắm, .Vào bồn em tắm cho rồi cũng lên giường mần thịt .Mà trong bồn giờ em nào cũng rang mần cho thằng em chào cờ xong mới chịu cho ra giường nằm .Đến khổ ,, mà bắt nằm xấp nữa .Kiểu này chả bao lâu nữa là cơ sở phải thay hết nệm cho mà coi kkk .Em cũng chịu khó làm khỏe lắm , nhắm chừng cũng hơn 20p mới chuyển lại phần mệt . Nãy giờ thằng nhỏ muốn xìu xìu xuống rồi mà em mới nghịch có 2,3 cái là ngóc đầu thẳng dậy .Ngại muốn chết .Cơ mà sướng lắm hihi Em cũng bắt đầu với phần đi thái sau lưng , được hơn 5p thì bắt đầu thằng em nó chịu không nổi .Em đi thái mà lâu lâu còn thò cái tay xuống dưới vuốt cho thằng em lên nữa .Rồi thì quay ngược lại chiến cùng em .Khám phá tận hang cùng ngõ hẻm của em .Hết đồi núi hoang sơ lại đến khe suối thơ mộng .Đến cuối cùng là tư thế xoay ngược huyền thoại và out trong sung sướng

Kết thúc một buổi chiều với 79 galaxy

Bé 79 body thon gọn vòng 1 ổn vừa tay nước khá nhiều quê miền tây nói chuyện ngọt ngào

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
490
121
0 ₿