Khám Phá Mới HTGĐ Lan Vy Quốc Lộ 50 bình chánh

Lượt xem: 7,315

beheo123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/7/20
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Chiều nay mưa nhỏ nhỏ đang trên đường đi làm về chạy ngang con đường ql50 này và đi khá nhiều quán vẫn chưa hài lòng hôm nay chạy ngang thấy quán mới mở HTGĐ Lan Vy mình đi vào , có nhân viên nam bán vé ở quầy mở cửa lịch sự chào đón , mời mình ngồi uống nước hỏi han vào câu bảo mới mở ở đây và ông chủ ở đây đã có kinh nghiệm chục năm trong nghề này nên thái độ phục vụ nhân viên khá tốt ! Ở quầy mời mình vào phòng 1 em dáng cao thon chừng 25t bước vào e người miền tây và phục vụ sướng các bác ạ , e nhiệt tình 69 bú mút mình ko chịu nỗi out ngay sau 10p luôn mặc quần áo ra về e nó còn ríu rích kêu a ở lại nghĩ mệt chút về dù gì ngoài trời cũng còn mưa nhỏ sợ a ướt mình , nhân viên ở đây đông phục vụ tốt đúng là cơ sở mới nên gì cũng mới thoải mái và lịch sự phục vụ khách hàng . Ae có đi ngang ghé thử xem để riêng tôi thì bảo nói phét . Bảng hiệu màu đỏ tên Lan Vy
Tổng thiệc hại : tic 120 tip e nó luôn hẳn 300k vì thái độ phục vụ tốt nhưng e bảo ở đây tip 150-200k em nó vẫn vui . Sẽ quay lại thêm lần sau gặp e nó

• Like
Điểm cảm xúc: Ledinh1 and kesuytinh123

Arima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/9/20
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Bên đó còn làm không vậy bác, do chạy qua mà không thấy