khám phá Ozawa GV bé 08

Lượt xem: 2,955

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Sau một thời gian ngụp lặn thì giờ cũng lên bài viết vài chữ cho các bác coi. Hôm nay có dịp đi qua GV thế là ghé ozawa bên này coi sao. Bên q10 thì ozawa cũng nổi quá rồi, nhưng lại ít nghe về ozawa gv. Nay ghé thử không biết có hầm hố nào đợi mình không.

Chiều xong việc thì tà tà chạy qua, đến nơi vào quầy làm thủ tục không có gì đặc biệt. Rồi cũng lên phòng đợi em. Do hôm nay đi chơi là chủ yếu nên nói ku locker khỏi bật phòng xông làm gì. Mình có nhìn sơ phòng xông hơi thì cũng ổn, không đến nỗi nào. Đang nhìn đây nhìn đó thì nghe tiếng gõ cửa rồi em bước vào.

Một em gái thon thả mình dây bước vào. Hơi bất ngờ chút hehe, vì lâu rồi đi mát xa mới gặp em mình dây dễ thương vậy.

Vòng 1 chỉ dạng cam việt thôi, nhưng còn săn chắc nên xài sướng lắm nha. Cảm giác em ép xuống thì một phần thôi, nhưng lúc mình khám phá mới là thích nhất. Đôi tay mình cảm nhận rõ cặp ngực săn chắc ấy. Và khi đưa lên thưởng thức 2 bình sữa thì nó còn cứng lại nữa cơ. Hahaha

Vòng 2 hợp với dáng em. Đương nhiên người thon thả thì eo làm gì to được.

Vòng 3 mình cũng chấm em được khoảng 7đ

3 vòng đều ổn hết. Thích hợp cho bác nào thích dáng cao ráo, thon thả, dễ thương. Hihi

Còn về thư giãn thì vẫn Bj nhiệt tình. Em có dùng tay nhưng là kết hợp với miệng chứ không phải chuyển qua Hj hẳn. Lúc miệng Bj cho thằng em thì tay em vuốt nhẹ 2 bi của mình làm thằng nhỏ nhiều lúc chịu không nổi. Và cứ từ từ em đã đánh gục cả thằng anh lần thằng em bé nhỏ.

Lúc sau em đưa xuống quầy mình mới sực nhớ và hỏi thăm em. Haiiii em thì số 08 mà chỉ làm đến 22h thôi ah. Bữa sau mà đi tăng 2 phải ghé sớm, không thì em xuống ca mất. Hơi buồn chút. Thôi ráng có kiếm em thì ghé sớm chút vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: ahuihui