Khám phá style phương đông e Liên

Lượt xem: 26,764

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Xin hân hoan chào đón các chiến hữu đồng dâm, lần đầu tiên e đi massage super vip ở phương đông cũng vì đọc được các bài viết của các bác tiền bối. Hôm nay ngày sung tháng sướng, e quyết định vào style để khám phá sự tò mò. Bước vào ks phương đông e lên lầu gặp a trực ở quầy lễ tân, và mua 1 vé super vip và yêu cầu e liên, hơn quá e liên không kẹt khách, e đc a lễ tân dẫn vào phòng số 1, gần ngay quầy lễ tân, bước vào phòng cảm giác tuyệt vời, phòng ốc đầy đủ tiện ngi, nhà vs, p.xong hơi, 1buong tắm và đặc biệt có 1 chiếc giường cũng khá rộng. Ok duyệt, e bắt đầu lột đồ chằn chuồng và quấn 1 cái khăn có sẵn ở trên giường lên người và bước vào phòng xông hơi, đc 3p sau thì e ấy vào: Dạ chào anh, anh đang xông hơi à, chờ e chúc e thay đồ vào chung với a nha. Ôi cảm giác tôi bắt đầu xung sướng thật rồi, trước giờ toàn đi massage thường hk à, chưa bao giờ đc cảm nhận cảm giác này, hồi hộp quá, lát sau thấy e mở cửa bước vào quấn trên mh 1 chiếc khăn, rồi e ngồi lên đùi tôi, ôi cảm giác nóng lại càng nóng hơn, tôi bắt đầu ôm lấy e tuột cái khăn kia xuống, tôi bắt đầu xoay người e lại, ôi trước mặt tui là 1 cô gái xinh xắn, làn da mền mại, và đặc biệt là đôi gò hồng đào bự trà bá lửa. Tui nút nước miếng mà lòng như lửa đốt, tôi muốn ăn thịt e lun quá, tôi từ từ hít sâu và kìm nén lại, tui nói e đẹp lắm e biết hk, e nói thật hk, tôi nói thật rồi tôi vội vàng ôm chặt lấy e, gim mặt vào e mà hôn hít, áp nguyên cái mặt vào cặp vú bự tròn của e, tôi như đê mê trong sự sung sướng, tay lần mò xuống dưới móc lốp của e, e rên lên nhẹ nhẹ càng làm tôi rực cháy hết mh, cầm cự đc 3 phút thì e xin pép ra ngoài, nóng e chiệu hk nổi. Thế rồi tôi với e nắm tay nhau vào bồn tắm, e gội đầu, tắm rửa cho tui, còn tui chăm chú nhìn e mà tay thì cứ xoa bóp lấy cặp vú của e. Tắm song e bảo tôi ngồi lên thành bồn, e dùng cặp vú to bự của mh trà cọ lên thằng nhỏ của tôi khiến nó căng cứng hết cỡ, tôi cầm cự đc 5p thì cũng out trong sự xung sướng khó tả. E tắm rửa lại cho tui rồi chúng tôi rắt nhau lên giường, e massa khỏe tạm ổn, rồi đến massa mệt sot2 . Tôi nằm ngửa lại, e bắt đầu dùng lưỡi đi khắp cơ thể tôi trong hàng cùng ngõ hẹp, lưỡi e thật là điêu luyện, e đi đến đâu làm tôi chết lặng vì sướng tới đó, rồi e lật tôi nằm ngữa lại tiếp tục dùng lưỡi đi khắp cơ thể tôi, e bj rồi e lại bj, e nuốt trứng, liếm cột, rồi e lại bj, e bj liên tục, tốc độ ngày càng nhanh hơn, tôi cố gắng cầm cự nhưng bất thành, cuối cùng sau gần 10p tôi cũng out trong tột cùng cảm xúc. Kết thúc 1 ngày khám phá đầy cảm xúc tốn kém tic 500, tip 500, loker 30. Thân ái chào quyết thắng

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
chẹp chẹp quá sung sướng rồi chúc mừng bác nè.

• Like
Điểm cảm xúc: Vua hùng

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Tại hôm đó e thủ có nhiu thôi bác ạ, với lại tại các bác phá giá thôi, chứ giá đúng giá mà bác, nếu có thì mh cho e thêm ít nữa, nhưng để hẹn e hôm kac z

Chém-gió

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/12/16
Chủ đề
0
9
0
43
0 ₿
E này nhìn kỹ đâu có xinh, da cũng ngăm đen, kỹ thuật khá thôi, vòng 1 bự mà xệ

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Tùy thái độ của các em.nêu em nó làm mình vừa lòng thì mình tiếp thêm vậy thôi.chư 2 shot mà tiếp 500k thì hơi hẹp cho mấy em nó

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
500k là giá chung mà style đã đưa ra, mh có thì cho các e thêm, k có thì đưa đúng giá là đc ùi bác ha

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Bác đừng nói z, tôi hiểu ý bác, nhưng cũng vì các bác bo nhìu hơn quy định, nên nhìu e chảnh, ra giá, khi k cho thêm tiền thì càu nhau, sinh ra làm công nghiệp, mất uy tín style đó bác

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Đúng đó bác, chỉ khổ mấy bác có thu nhập hạn hẹp như tụi mh thôi, thủ 1trieu mà k giám đi

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Lúc trước mặc định là 1 triệu total 2s nhưng sau có mấy bác cho thêm nên vô tình giá lên,nhưng cũng 2017 rồi em nó làm tốt mình nghĩ nên thêm 200 là vừa đẹp,còn ai 1s thì cứ bình thường

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Tại mh nhanh ra, e ấy cọ vài cái là out phát đầu ùi, nếu như bác nói 500k cho 1 nháy như vậy thì cũng chát á bác.

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Thân gửi bác Mr Trì, e thấy diễn đàn massa ở sài gòn thường xuyên có chương trình tặng vé cho các thành viên diễn đàn, tạo điều kiện cho các ae tham gia diễn đàn nhiều hơn và biết đến style nhìu hơn . E thấy cũng hay đó ạ