Khẳng định khả năng Thái Bình Ba cùng em số 9 luyện cửu âm chân kinh

Lượt xem: 3,715

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Nay mạn phép kể ae câu chuyện ngắn vừa vui vui vừa dâm dâm . Chả là nay cũng mệt ủ rũ trong người nên rủ đám bạn đi cà pháo , ngồi cũng cỡ 1,2 tiếng thì trưa nóng . Mấy thằng bạn già bắt chuyện massage , đi hoài mấy chỗ thì cũng ngán nên lên diễn đàn xem thì nghe ae nói chỗ này cũng ổn, nghe tên “ Thái Bình Ba” là thấy kiu rồi với mấy thằng ông nội thích làm liền cho nóng nên em cũng không làm mất hứng . Thế là 3 thằng nhất cái đít nóng lên vọt xe mà ẩu ẩu mém tông bà già bán vé số, đúng là số nứng trời ban. Chạy tới nơi thì lật đật vào quầy cũng mới vào nên gửi 100k lock cho 3 thằng nó được xung …sướng xíu. Quay qua thấy nhỏ kia đích bự chà bá mà mấy thằng ông nội chào cờ hết mẹ rồi . Rồi chú locker dẫn lên mỗi thằng một phòng. Tính tò mò phá nghịch nên cởi truồng chạy vào phòng xông . Ui chu choa mạ ơi nó nóng mà hẩy hẩy cả mồ hôi ra ngoài cả. được 7p chịu có nổi đâu chạy ra thì nàng vào!! Đúng gu trời ban – em nhỏ con chỉ mới 21 tuổi , tướng ốm mi nhon ngực đẹp .

Đánh cái giá cho ae dễ hình dung:

V1: 6,5 càng nhìn càng đẹp vì đúng gu em .

V2: 6,5 có eo ót .

V3:6,5 đánh nghe kiu và bóp khá êm.

V4: nguồn nước dồi dào.

Massage khỏe : em làm khá tốt đầy đủ bài bản và cho cảm giác tận hưởng khá thoải mái khi được truyện trò cùng em – bật mí nho nhỏ sau màn trò chuyện, em nó có ngủ lại và làm ca 14h-3h đó nha ae.

Massage mệt : Đẩy đà , bồng đào nhốt ngộ không , 108 thế bú lương sơn bạc , xoáy ti càn khôn , Bj nút cần , HJ xoáy nóng đủ kiểu – xoáy nóng rồi thì thôi … Phọt với 38 kế của em phọt là thượng sách .

Tổng thiệt hại sau những màn làm ông nội : tic 500k, tip 5xx, locker 100k .

Sau khi xem rp chúc ae có ngày vui vẻ làm việc thoải mái nhé , hẹn dịp sau sẽ có những màn vui mới gửi gắm đến ae.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and chaumap102

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Phai em ay co hih xam ngay nguc ko ban

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Rất rất lâu rồi hổng đi Thái Bình 3 từ khi em số 5, em Linh.
Thêm một pé số 2 còn teen rất teen, tên Kim Anh, có tatoo ngay tay.
2 số khá HOT! của T.B 3.
Sau này T.B 3 sang chủ mới 2 em cũng nghĩ mất tiêu... Đến giờ vẫn muốn tìm gặp lại 2 em nhưng do JL chắc hết duyên với 2 em đó rồi nên hổng tìm đc.

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
bác khơi gợi lại ký ức sâu dậm của anh em quá ><

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam