Khánh Băng ngày trở lại, rp số 21, tình cảm dịu dàng.

Lượt xem: 2,850

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tây-Môn-Khánh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
5
31
15
0 ₿
Chào các anh em đồng đâm.
Trong những ngày cận tết nhiều bộn bề, sau những bữa tiệc tất niên thì việc phục hồi là rất quan trọng.
Thứ 7 vừa qua, sau khi làm bữa tiệc tất niên sương sương toàn dê là dê.
Nhớ tới Khánh Băng nên ra khỏi quán là xách con wave tàu độ đi ngay, trên đường từ Trung Sơn sang mà phải để ý trước sau, sợ anh CA nào bắt nhẹ là hết lúa đi xả.
Đến nơi đá chống xe cái là anh chủ nhận ra ngay, sau 1 ly trà nóng và mấy lát mứt gừng, cảm thấy bớt men rồi, lên đc anh chủ giới thiệu bé 21 mới làm 2 tháng, múp míp nghệ danh bé heo, anh dặn trc là bé mới, nhẹ nhàng thôi nhé, hì hì(em còn lo cho em hơn ý), đc 2p bé vào, vòng 1 đập ngay vào mắt, bưởi các bác ạ, đúng là bé heo, tròn, mũm mĩm, đầy đặn, face tươi, nét đậm chất miền tây, sau màn tắm là tới màn khỏe, cực kỳ có lực, bác nào cần điều chỉnh lực thì nói bé nhá, em là da dày, thịt chắc nên OK.
Bé làm đá nóng, đấm bóp đầy đủ, hỏi han cẩn thận, bé nói vì mới nên anh chỉ em nha, bé thuộc dạng tình cảm, nói chuyện tâm sự rất dễ chịu, sau đó là màn đi thái, đầu ti nhỏ nên đi thái đến đâu biết đến đấy, đường lưỡi và âm thành jav, phê vl, khổ thân thằng em, cấn vãi.
Đến màn mệt bé lật ng lại, đi thái đường lưỡi và khều thằng em(khổ thằng em, hết cấn rồi bị khều), bỗng bé dừng lại rồi đưa cặp bưởi trc mặt, tranh thủ em chớp thời cơ ngay, sau khi đã no sữa, bé xin xuống hỏi thăm thằng em, lúc bé bj em tranh thủ khám phá v4, nước rỉ theo từng tiếng rên, sau 1 hồi chịu ko nổi em đã đầu hàng, sau đó 2 đứa tâm sự mỏng, thời gian trôi thật nhanh, em tắm lại rồi về, hok quên hôn nhẹ lên má, 1 chiều nhẹ nhàng bên nàng 21.
Đánh giá chung
Ms 21 bé heo, Sn 95
V1 bưởi non xanh
V2 hơi tròn, ôm thích
V3 to, cong, vỗ thích
V4 điện nước đầy đủ
Ms khỏe tốt, đủ bài, có lực
Ms mệt, mệt vãi luôn ý.
Tic 200k vé Thái 80p (ko tính tg xông)
Típ theo sự hài lòng.
Chúc anh em cuối năm xả stress hiệu quả, đón năm mới sung mãn.

• Like
Điểm cảm xúc: LeNam123456

MrDee

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/19
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿