Khánh Băng TQB Q8. Lần đầu trả nghiệm

Lượt xem: 3,090

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrSunday

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/1/20
Chủ đề
4
19
3
33
0 ₿
Nói thật đây là lần đầu tiên trong đời em đi Massage nên có 1 chút đánh giá yociexp10
Về vị trí thì có hơi khó tìm. Sẵn em chỉ luôn. Nếu đi từ Phạm Hùng thì các bác chạy đến Chung cư Giai Việt ngay ngã 3 đầu tiên ( nhìn bên trái có cái familyma) thì chạy vô qua 1 cái công viên nhỏ là tới.
Anh chị chủ rất nhiệt tình mình đi 1 vé vip Thái 300k. sau khi lên phòng thay đồ thì đi xông hơi trước, sau tầm 10p thì vô phòng đợi 1 chút thì chị chủ dắt 1 em nhìn khá múp v1 vừa không quá to v2 v3 thì mủm mỉm, vui vẻ nhiệt tình tắm cho thằng anh lẫn thằng em. Chân mình có trông hoa nên cũng hơi ngại chút nhưng ẻm cũng vui
Massage khỏe thì chắc da mình hơi dày nên mới đầu ko có cảm giác gì khi kêu ẻm mạnh hơn chút thì thấy vừa.yociexpress08
Massage Thái thì vừa phê vừa nhột nhột đã thế em còn hỏi mình lên chưa nữa ngại vl yociexpress07
v1 thì chắc tay tiếng rên khá dể thương. Em đang bắt sóc bỏ lọ cho em vừa ra thì ông chủ lên bảo hết h nên cũng đành thôi chưa kịp khám phá V3 và v4. yociexp18 tip vì tết nên tip ẻm 500k lun
Tổng thiệt hại 500+300= 800 yociexp15
Có cơ hộp thì chắc ghé típ yociexp47

p/s: ah gần đó có 1 Massage Ánh My. Bác nào đi rồi cho em xin cái rì viêu nha yociexp30

• Like
Điểm cảm xúc: ThichVuiVe and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
S thấy chớp nhoáng v ? Thời gian bao lâu bác ? Có kịp thư giãn xong k ?

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Mừng bác ngon trym nhé :)) chắc bác đi 21 rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.