Q.1 - Khảo sát thành công 188 Dubai luxu | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Khảo sát thành công 188 Dubai luxu

Lượt xem: 554

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
129
98
44
0 ₿
Lên hương hay lên đường đều trông vào em 188 cho lần tiếp khách này hết. Sau khi tham khảo được gu của ông khách sắp tiếp có gu massage tui bèn chuột bạch trước bên 41 với tiêu chí cao biết tiếng Anh và điều tưởng như khó thì nó lại dễ đến thế với bé LT. ( à hẻm phải bé LT lên làm đâu nhé. Dù bé đạt chuẩn tui luôn kkkk)
Sau khi tư vấn tui cũng lên test thử bé 188 ngay thôi.
Đầu tiên vẫn thanh toán tic tip quẹt thẻ rẹt rẹt xong lên phòng. Xông hơi xông khô tầm 10ph cho đã rồi ra ngồi nghỉ ngơi lúc này bé vào ( cái này tui dặn trước để tui tự nhiên do kg thích có người trong phòng lúc xông, tui khoái xông nude ) cao nha, nhìn chắc cú rồi . Phận phục vụ sẽ ntn đây.
On sen: tui m7 be m7 vào bồn vẫn thoái mái,bé ôm trườn rất phê, như người tình đến từng chút một. Bé này kỹ năng bj cực cuốn làm từ tốn và ngậm mút như tạo cảm r giác âm ấm sướng cực.
Mass Khỏe: đảm bảo 3D . Đủ lực. Đúng chỗ. Đã người.
Phần nuru tui phải công nhận phê cực kỳ em làm chậm làm tui cảm nhận được sự cọ xát của em lên cơ thể .nằm sấp đến nằm ngửa tui cảm nhận được một sự tê dại phê pha. Em đi đường lưỡi rồi skill múa cột đá bi em làm đầy đủ . Tui nằm mà thưởng thức cảm giác em chăm sóc đến màn 69 em còn biết cách để tui nằm thoải mái mà húp . Nhớ mấy bé nằm nôi có đồ treo lủng lẳng cũng khoái. Giờ có đồ đưa vậy cũng khoái. Sau mây hiệp đu đua tui được lên đỉnh lần nữa mà sướng cực.
Màn cuối em còn khuyến mãi thêm bài massage nhẹ lại rồi tâm sự tình cảm. Vô tinh phát hiện em cũng biết tiếng Hoa nữa chứ. Thảo nào này LT hỏi tiếng anh hay tiếng hoa hay cả 2.
Quá xuất sắc cho bé 188. Lần này gặp đối tác là đúng bài.
Lần đầu gặp tip bé 1.5 củ lấy thêm in 4 để book trước kkkk

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ DuBai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã dành thời gian cho cơ sở và có những trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 188 ! :cuteonion6::cuteonion6: Cảm ơn huynh đã đã tin tưởng và ghé thăm ạ :2onion35::2onion35: Chúc huynh ngày lễ tràn ngập niềm vui ạ :3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ hôm nay hoặc ngày tới huynh đến cũng được nè hihi...mấy bé cưng bên em luôn sẵn sàng đón tiếp khi huynh đến ạ:cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ huynh cứ dành chúc thời gian đến trải nghiệm thử đi nè...Bảo đảm không làm huynh thất vọng đâu ạ hihi:6onion23::6onion23: