Q.7 Khi Công Nhân đi làm Massage

Lượt xem: 1,815

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,875
4,655
30 ₿
Trên tinh thần hiện đại hóa - công nghiệp hóa và giờ là AI hóa đang tràn lan thì X tui cũng vô tình gặp được 1 bé công nhân cần mẫn, cần cù đang làm việc tại xưởng Gió ở quận 7. Câu chuyện là như sau, trong 1 hôm đi câu cá dự sinh nhật của @Su_Ca_Ra_Ki , mà ngồi nắng nhức cái ĐẦU quá các anh em à, thế nên sau khi câu xong ghé xưởng Gió nhờ các em Bôi Trơn Cái Đầu giùm cho đỡ Nhức

Xưởng Gió này thì không nhắc đến CSVC nữa mà đi vô luôn chính là em công nhân số 19
Công nhân mã số : 19
Face: dễ nhìn, mũi cao, mắt to tròn
Cao: tầm 1m55
V1: hàng bự nha anh em
V2: có lipit
V3: cũng ổn, không to nhưng đủ xài
V4: không check nhiều

Bé làm nhiều bài khác nhau nhưng mỗi bài lại hơi ngắn, như lướt qua đời nhau nên chưa đem lại cảm xúc nhiều. Từ bồn đến giường em làm đủ loại tư thế, em lại thuộc dạng chủ động nữa nên anh em nào thích sự chủ động có thể gặp em. Ở bồn bé BJ cũng khá phê nha, cũng có lướt ngực sơ, lên giường thì có thái, wc, cia nói chung là đủ bài vở. Mà có lẽ gu X tui hok phải vậy nên không có cảm xúc nhiều, tuy nhiên sau 1 hồi được bôi trơn dầu thì Đầu cũng thoải mái mà bắn ầm ầm, xong còn dư 30p ngồi nói chuyện chơi cũng thú vị, mà trời bên ngoài thì mưa gió bão bùng, nói mãi hết giờ xuống vẫn còn mưa.

tick 900k giảm còn 399k
TIp = tick

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
139
179
72
Sài gòn
0 ₿
Nhất trời mưa, nhì cử trưa. Tui như bác lên làm thêm chưởng giáng long nữa giúp em út qua cảnh cơ hàn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,875
4,655
30 ₿
Thì tui có lên làm thêm 2 shot nữa mà :cuteonion4::cuteonion4:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Nghe có vẻ thiếu cảm xúc quá giáo sư X. Nay e cũng đi gặp chân ái mấy năm trước, làm đủ bài thái, nuru, bj, wc mà pé làm theo bài quá thiếu cảm xúc nên cũng thấy chán chán :(

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,875
4,655
30 ₿
mấy năm mới gặp nên bé làm đủ bài là cũng mừng rùi bác à, chứ mấy ngày không gặp còn thiếu cảm xúc mà dư CN nè bác :ami-(47):

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn bít ngay là sẽ ghé w2 mà. Gần chỗ câu cá…:ami-(47):

• Haha