Hỏi đáp khi nào được thay đổi KTV

Lượt xem: 546

lubungcheng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
17
0 ₿
em nghe đâu được thay đổi bé KTV nếu mình kh ưng. có phải v k các bác nhờ các bác chỉ dạy hộ thời điểm nào đổi KTV dc ạ

• Like
Điểm cảm xúc: tinh1dem1

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
bước vô nhìn mặt , dáng ko hợp gu
bước vô mở miệng ra than mệt hoặc thái độ này nọ thì thôi nên đổi
còn bác ok cho bé vào ngồi nghịch con người ta chán chê rồi đòi đổi thì cũng ko nên

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Hợp lý nhất là lúc bé bước vào chưa cởi đồ… nói chuyện ko hợp, ko đúng gu…

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
theo mình biết thì được đổi nếu thỏa các điều kiện sau:
1. Không thích (cái này phải đổi ngay trong 2 - 3 phút đầu, thường thì nhìn mặt, tướng tá, hợp gu hợp nhãn gì đó,...), Còn như bác Nhím nói vô nghịch con người ta đã đời rồi bảo không thích -> đổi thì tui chịu, mấy em đi làm cũng vì đồng tiền thôi, có đổi thì nên tip cho bé 1 ít cho vui vẽ đôi bên.
2. KTV thái độ, không hợp tác hoặc than phiền kiểu như không muốn tiếp hoặc làm qua loa (cái này cũng khó vì em nó đã làm rồi, nhưng không phải là không giải quyết được)
3. Sự cố bất khả khán khác mà cả 2 không mong muốn chẳn hạn như dâu rụng giữa chừng,... :8onion38: (Cái này hiếm nhưng không phải không có)
4. Còn bro nào biết thêm thì xin thêm ý kiến.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vấn đề này sẽ có các trường hợp sau:

1) Nếu anh em book đặt phòng,đặt ktv quen hay thích trước rồi. Thì người ta chủ động ngưng nhận suất để lên tua với mình

- ktv vì quá quen và lờn mặt với khách, vào tua ăn nói ngổ ngáo làm qua loa thì anh em nên nói thẳng,(nếu em cứ làm theo cách này hay nc kiểu này thì chút a tip 1/2 thôi.) Để họ bớt ảo tưởng vì nghĩ là có khách quen book,hay được đặt chổ trước.
Trường hợp này mà đổi thì thiệt thòi cho ktv lắm.

2) Nếu vào chọn tại cs hoặc được cs chọn thì

- Có quyền thay đổi trong 10p đầu nếu anh em thấy ngoại hình,khuôn mặt không hợp gu hay không có thiện cảm. Hoặc biểu lộ sự chán chườn mệt mỏi.
Nên gửi họ 50-100 để họ ăn sáng uống trà sữa( vì đôi khi gu mỗi người khác nhau,không thích hợp với mình nhưng lại là sự yêu thích của người khác.

- Nếu ktv làm dc phân nữa thời gian xảy ra vấn đề không như ý, không chịu hợp tác,thái độ này nọ thì nên nói thẳng là nếu em vẫn giữ bài vở thái độ nhự vậy thì chut em chỉ nhận dc 1/2 tip thôi.

3) Trường hợp ở đó ko có người để thay đổi,(rất hiếm khi cs ktv lên làm full phòng cùng 1 lúc)hoặc ko cho thay đổi thì vui lòng ko quay lại.

• Love
Điểm cảm xúc: lubungcheng

lubungcheng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
17
0 ₿
xin đa tạ bác lực nhiều :ami-(15)::ami-(15):