Karaoke - Khi người hướng nội đi karaoke #Sinh Đôi bên Phú Nhuận | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Karaoke Khi người hướng nội đi karaoke #Sinh Đôi bên Phú Nhuận

Lượt xem: 1,478

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,944
1,998
11 ₿
Như tiêu đề, tui tự thấy bản thân hướng nội. Và gặp chuyện buồn sẽ đâm ra tự kỷ. Hôm ấy có chuyện khiến tâm trạng thật bất ổn. Nên tui muốn làm gì hơi lạ. Và quyết định sẽ tự đi ka 1 mình thôi. Vốn đã từng đi chỗ này rồi nhưng nay độc lập tác chiến coi sao. Thế là bắt grab ngay. Địa chỉ nay tui đến là karaoke Sinh Đôi bên Phú Nhuận

Ngồi sau xe mà cứ nghĩ vẩn vơ thôi. May là trời ko nóng. Lại có gió hiu hiu như chắp cánh thêm cho sự lãng đãng của tui. Đến nơi rồi. Các cậu đẹp trai đón tiếp. Check booking rồi lên phòng. Bạn trực phòng hỏi tui có đi với bạn ko. Tui nói ko nay anh chỉ muốn một mình. Căn bản là có thể gọi. Nhưng tui ko thích thế tự hát cho bản thân thôi.

Ở đây dàn âm thanh cũng khá. Phòng coi cũng ok. Ko quá xuất sắc nhưng với những người mong muốn đơn giản thì gọi là oke rồi trang trí hay đèn đóm theo tui đẹp hơn vài chỗ rồi. Gọi chút đồ ăn nào. Và thứ ko thể thiếu là bia. Ko có nó tui khỏi hát. Nó giúp đẩy tâm trạng tui lên. Đồng thời cho tui thi triển chiêu đổi giọng

Ăn trước cái cho đỡ đói. Rồi làm miếng bia thấm giọng. Khoảng thời gian chờ đến khi tui cất giọng được. Nó trôi dài đăng đằng. Tui lại miên man suy nghĩ.

Cũng tới lúc hát rồi. Nhạc vang lên. Mỗi giai điệu cho tui cảm giác khác nhau. Tâm trạng nó lên xuống như hoà vào từng bài. Tui biết có thể sẽ chán với nhiều người nhưng đây là chính tui tự cho mình vào thế giới chỉ mình ta. Thay vì nói chuyện với bản thân như mọi khi. Thì nay tui tự hát cho nghe. Nó có cái thú riêng của mình. Đâu được gần 3 tiếng thì tui về trong cái thở phào. Ah ở đây đang khuyến mại nếu đặt phòng trước giảm 50% trước 0h. Tiền món ăn và bia cũng ko mắc thích hợp cho ae chơi kiểu bền vững. Đi theo nhóm gia đình, bạn bè hoặc mình ên như tui vẫn ngon nha. Bước ra ngoài tui ngước nhìn trời. Hôm nay thế là được rồi nhỉ cái thằng tui
hướng nội đi karaoke.jpg

Đạn đầy đủ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/6/24
Chủ đề
0
9
12
TPHCM
0 ₿
chụp 360 độ xung quanh tui mới tin

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
49
720
609
Bình Dương
0 ₿
Có vụ này luôn ta, chắc bác vào hát bài riêng 1 góc trời, hay còn ta với nồng nàng... :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,130
651
0 ₿
Cảnh giới cao là đây, ngưỡng mộ quá đê