Khi xuân đại thắng cùng em 27

Lượt xem: 2,567

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bebubam

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/7/19
Chủ đề
8
18
28
0 ₿
Nghỉ tết dài cả mấy ngày tự dưng thấy trong người mệt mỏi. Tiện thể kiếm chỗ xả lũ và xả xui đầu năm luôn. Thế là tui đành kiếm chỗ để thằng em được thoải mái. Đi lòng vòng một hồi thì tui dừng chân trước cửa Thái bình 3. Như thói quen tui chạy vào đá chống xe cái kịch.

Vẫn thái độ đón tiếp nồng hậu, có ngay người chạy ra dắt xe giùm mình. Còn mình chỉ việc vào thẳng quầy mà check in cái thôi. Làm xong phần check in ở quầy thì lên phòng đợi em út. Nhưng nay mới tết không biết em nào còn làm em nào nghỉ, nên đi random cho lẹ.

Đợi được chút xíu thì em vào. Em cười chào mình. Nhìn qua thì em không còn tuổi teen 18 hay đôi mươi nữa. Em có vẻ điềm tĩnh xíu. Tui ghẹo cho 2,3 câu thì cũng cười toe toét luôn. Hahahaha.

Đánh giá sơ bộ

Face: 6.5đ cái này tui hơi khó tính chút nha

V1: 7đ Không phải bưởi 5 roi nhưng cũng đủ xài

V2,3 bình thường.

V4: 7.5đ nha. Cái này tui thấy thích nè.

Mấy bác có lẽ thắc mắc vì sao tui không chấm v2,3. Vì tui thấy 2 cái này bình thường nên không chấm. Có lẽ vòng 4 của em lấn át mất 2 vòng kia rồi. hihi. Nhất là lúc em thư giãn cho mình thì mình cũng tranh thủ khám phá em. Vòng 4 của em sờ tới đâu nước âm ỉ ra tới đó. Không biết lúc đó mình làm em hứng quá hay lâu rồi không ai chăm sóc em nữa.

Em làm khỏe tốt mình cho 7đ

Phần thư giãn và thái độ mình chấm 8đ luôn nha.

Coi như đầu năm ra quân thành công, khai xuân đại thắng.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
lâu chư ghé lại chốn này, nơi xuất thân của nhiều cao thủ keke

Vui là 9

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/6/20
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
2 tuần trước em có vào gặp em này, dáng người mi nhon mà làm nhiệt tình lắm, đậm chất miền Tây, em làm quên thời gian đến nỗi phục vụ gõ cửa báo hết giờ nhìn lại thì đồng hồ nó hết pin, hèn chi thấy lâu dữ mà không thấy em nó nói gì, xuống ăn mì trứng nghe quản lý nhắc nhở em nó mà thấy tội.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.