Khó chịu phong cách kiểm tra phòng liên tục

Lượt xem: 10,152

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hunghang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/3/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
+ Lần đầu đi phòng vip tại đây, ấn tượng, phòng đẹp sạch sẽ, mọi thứ dần ok cho đến một kiểu mà chưa bao giờ mình gặp ở bất cứ cơ sở matxa nào.
+ Nhân viên ở đây cứ 10p là đi ngang nhòm vào phòng 1 lần, là nhòm thẳng vào nha, theo mấy em, phục vụ có quyền đẩy cửa vào check đột xuất, ôi má ơi.
+ Mấy bác cứ hình dung với cái cách kiểm tra như vậy thì mấy em có dám yêu chiều các bác nữa không, cha nào mà bảo vậy là bình thường thì tui cũng lạy rồi, mấy cha đó nên đi matxa người mù đi. Trời ạ, 10 phút là thấy cái bóng của cái thằng đó lướt qua, nhòm chừng, tui cũng muốn quạu với hắn, mất cả hứng với e luôn. Mà cái phòng có cái mẹ gì đâu mà kiểm tra hoài, nó có bị điên không chứ
+ Có ai chủ cơ sở đi ngang cam kết không làm trò mèo đó nữa thì tui mới đi lại, không thôi từ giã từ giây phút này, tui không thích lúc đang thư giãn cùng em có một tên tào lao nào đó nhòm công khai.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nói chung là do chủ cơ sở bắt làm vậy thôi bác ah, tránh tình trạng KTV quá trớn vs khách thôi mặc dù nó làm vậy hơi mất hứng . bác có thể góp ý vs locker lịch sự chút .

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Mình nghĩ là cơ sở ra quy định, thợ nào vi phạm thì xử thật nặng kết hợp với kiểm tra đột xuất. Chứ 10' kiểm tra 1 lần thì khách sẽ không thấy thoải mái.

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Bác cứ nói cho a gặp quản lý có chút việc rồi góp ý với quản lý luôn.

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Bên Boss cũng thế mà . Đề phòng các ktv cần tiền làm liều bán Z tại chỗ . Mình để ý cứ chút chút là pv lại đi rà soát từng phòng . Thấy cũng sao sao . >.<

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Đi kiểm thì cũng đúng thôi nhưng thiết nghĩ nên kiểm tra quan sát cách nào mà ko để khách thấy và cảm giác bị mất hứng!

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Theo mình nghĩ là nên đặt camera trong phòng là ok nhất, vừa quan sát rõ vừa đở làm mất hứng anh em :)

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
mấy thằng pv nó bị gay nên thích nhòm hàng của bác , nó tiếc vì ko được chạm vào !

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
Chắc là chỉ có mỗi mình bác đi thôi, không ai dám đi chỗ có camare đâu bác ^_^

langtumientay

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/15
Chủ đề
0
22
0
38
0 ₿
Biết chỗ nào bán Z tại chỗ không chỉ tui với :rolleyes:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
saigon mà dám z tại chỗ hugo nó hốt xác liền chứ ở đó mà share á hehe

Lương sơn bạc

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/16
Chủ đề
0
13
1
38
0 ₿
Minh mới đi tôi qua,cung y như mây bạn, ức chê dê sợ.găp ngay hà mã nữa chứ, ức chê toan tâp.

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
cái này là do pv thui. ý nhị 1 chút thì ok, chẳng hạn kiểm tra thì đi lướt qua thui là dc. khi có pv đi lướt qua là ktv biết liền nên không làm bậy dc đâu, đâu cần phải ngó vào phòng làm mất nhã hứng của khách và làm phiền khách nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.