Q.1 Khoái 69 gặp được 69 tại massage FYou

Lượt xem: 3,026

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Lâu rồi, cảm giác thích ngắm bướm trở lại, vừa suy nghĩ lòng rạo rực , và một con quỷ dd nó kêu réo làm không tập trung được gì , ngồi làm mà cứ thấy sung sung sao , vội để lại công việc phi qua bên massage you 81 , trong đầu nhớ mấy cái massage nào mà mở 24/24 .

Đến nơi gửi xe xong đi men theo lối đi lên lầu và một bầu trời mới hiện ra, sang trọng . Cô bé lễ tân cười tươi làm càng hứng vãi. xúc cái vé 700k được giảm con 350k quá đã. Đang lựa lựa thì thấy số 69 chắc ưng rồi, chọn và ngồi nghỉ tý.lên phòng em đã vào sẵn, chào em cái rồi thay đồ vào xông tý cho đã.

Giai đoạn đầu. nói chuyện với em hồi, em lau lau người và đưa vào tắm táp các thứ ổn áp.

Lên đấm khoẻ. tạm ổn không so sánh được mấy chỗ chuyên nhưng rất chịu đấm, người cũng khoẻ hơn .

Màn Thái. cái này sở trường của em , từ lúc nào một cảm giác âm ấm nó đi từ lưng lên đến cổ, các sự kich thích lúc này đủ cảm giác, hơi thở em nó nhè nhẹ kèm them âm thanh cũng nhè nhẹ mà tui đang nổi da gà, tê tái , rồi đôi tay em vuốt xuống xoa xoa chú bé làm tui phải nhỏm dậy cho nó thở tý, em bắt đầu trường xuống , đỉnh đồi lướt qua khe mông mấy lượt mà nó kích thích vãi , em đi lưỡi vòng theo cơ thể và từ từ em chuyển người tui xoay lại lúc này tui được mân mê cặp cam của em, và em đưa cặp cam ấy lại gần hơn cho tui xoa xoa , có vẻ đang kích thích em nhiều hơn hay sao ma giờ em nhẹ nhàng hôn đi từ từ đường lưỡi xuống tới nhóc, theo một cảm giác tui nâng chân em lên em leo lên theo vào tư thế ngắm bướm, xoa bóp cặp mông em và bắt đầu thưởng thức khe suối em, nó cứ ri rỉ mà và cực kích thích, lúc này em đang mân mê thằng nhóc , ấm thanh jav nhè nhẹ như đệu nhạc uyên ương , sau một hồi tui được bắn tung toé, từ một con bướm giờ thấy một bầu trời đầy sao .... nằm ngất ngây.

Em đi rữa ráy xong lại xoa bóp đầu tay cho tui , rồi ngồi tâm sự một hồi tầm 5ph thì cũng phải chia tay em.

Lần này cực kỳ hài lòng với cơ sở mới , hẹn sẽ gặp lại bé 69 keke.

tip theo mặt bằng 700.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
note lại và sẽ gặp thử xem

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ths bác đi chơi dù sướng nhưng hok phá giá anh em keke.