Q.5 - Khoái lạc cùng 139 blackpink | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Khoái lạc cùng 139 blackpink

Lượt xem: 942

Tran Van Hoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/11/17
Chủ đề
2
3
5
35
0 ₿
Tháng 9 đã tới trung thu cũng sắp gần tranh thủ làm cái massage thư giãn trước khi vô mùa bận rộn, sau lần ghé blackpink thì cảm nhận quán rất ok về csvc và ktv nên mình quay trở lại

Quét rada thấy bé KTV 139 mình dây mặt dâm dâm khá hợp gu nên chọn ngay bé đó luôn. Đầu tháng máu đã về nên sung làm luôn cái vé 1200 cành

Chắc đầu tháng anh em cũng thay nhau đi hay sao mà tầm 6h khách đông full phòng, thôi nằm nghỉ phòng thư giãn xem tiktok đợi xíu vậy. Sau 1 lúc thì lên phòng
Phải nói cơ sở chịu đầu tư lắm, chi tiết thì thôi khỏi miêu tả anh em tự xem hình và thực tế. Giờ vô chuyện chính luôn

Đánh giá em 139: Face 7 điểm, mình dây mặt dâm, dạ thưa lễ phép và rất vui vẻ
V1 ok bóp rất đã :3onion15:
V3 vừa phải chưa xuất sắc, nhưng vỗ rất kêu
V4 sạch sẽ và nhiều nước ( anh em nhẹ nhàng khám phá, vì em cũng rất hợp tác ).
Massage khoẻ thì mình thấy cũng bình thường chắc mình cũng không quan trọng cái này
Ấn tượng nhất là lúc Thư giãn trong bồn Shot 1, em làm rất củ nghệ, đủ trò đủ tư thế đừng nằm ngồi, mình thích thế đừng em quỳ, sau đó dọng nguyên cây ba ton vô miệng em rồi nhấp, thề nó phê tới nóc, thêm cái gương ngay bồn tắm vừa làm vừa ngắm, em vừa BJ vừa liếm hột, tay thì bóp đít mình, làm mình hứng quá bắn xối xả vô miệng em :cuteonion17:
Lúc sau lên giường để e massage, mình thấy thư giãn ở giường hoài cũng thường quá, đổi ý hỏi em ơi ra phao được không, em ok thế là quất ra phao chơi thôi. Ôi trời lần này phao là có kiếng ở trên trần, vừa nằm thả lỏng cơ thể để em cặng cụi BJ, bú lấy bú để , mà nhìn cặp mông e chổng lên để bú thì nó kích thích vãi nồi, sau 1 hồi nói e quay lại 69 để a thưởng thức v4 đã tràn trề nước của em, vừa húp vừa ngắm trên gương có cảm giác lạ lắm các anh em. Nói chung không biết diễn tả sao, sướng quá nên bắn lần 2

Em làm tốt quá nên tip thêm em 1 chút để e vui
Ngắn gọn vậy thôi anh em

Massage Blackpink

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/10/23
Chủ đề
13
106
51
0 ₿
dạ cảm ơn a trai danh giời gian trải nghiệm dịch vụ và rivew cho bé chúc a luôn thành công và luôn đồng hành cùng blackpink ạ

Tâymôn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/18
Chủ đề
0
5
2
36
0 ₿
đã thử bé này rất ok, cũng để ý tấm gương phòng phao làm tăng cảm giác hơn nhiều so với bình thường, lúc bé quỳ 1 bên BJ nhìn rõ trên gương lắm