Q.1 Khoan khoan anh để quên 86 Queen đây này.

Lượt xem: 1,579

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Duyên trời hay nợ kiếp trước thế nào mà tui ghé vào Queen gặp được một cô bé mới vào tâm vài ngày mà có một khả năng bóp chết trái tim tui. Trước hết công nhận bé có một sự cân đối hoàn chỉnh nhất tui gặp, khuôn mặt khá xinh nhưng không kém phần zam zam co nuong nhé.
Làm cái vé 800k có tắm cùng và 69 CIA nữa đủ combo. Tui kg thích nuru lắm .
Vẫn như thói quen, ngồi xông hơi cho đã rồi mới ra gặp các bé, mà lần này lạ lắm , một dự cảm thế nào mà tui chả xông ngồi nghịch điện thoại tầm 5ph bé vào rồi. Việc đầu tiên bé mang lại cho tui một hơi ấm rất ấm khi tui chào bé rồi ôm lấy bé, mà cái ôm này nó mang lại nhiều cảm xúc lắm, rất gần , rất thân. Ngôi nói chuyện với bé tý thôi mà chỉ nói thôi nhé không làm gì đâu , như đang ngồi với bạn gái tui vậy . Thôi cũng đến lúc vào phần chính chứ, tắm nào. Tui đang nằm thả mình trong làn nước ấm nhìn em trút bỏ đồ ra để bước vào mà tui muốn out luôn rồi, em bước vào bắt đầu nhẹ nhàng xịt nước , xà bông kỳ cọ một hồi rồi em ôm lấy tui trong bồn như được khuấy lên bởi em em dùng thân mình để vừa ôm lấy tui, tui lúc này bắt đầu hoạt động tay chân, khám phá em cặp ngực em không thuộc hệ bưởi nhưng cũng cam lai nên bóp khá là đã và cân đối với dáng em. Bé có chiêu bj khá đỉnh khi kiểm soát được để tui không phải out sớm trong bồn, tui cứ từ từ thưởng thức màn bj của bé nhẹ nhàng mà sâu lắng, sau một hồi bé dìu tui qua giường để đấm bóp.
Nếu đô yếu thì nên nói bé trước đấm nhẹ nhé, tui thì khoái khâu đấm này rồi , có lực rất đã.
Cực đỉnh điểm, từ một cô bé thân quen như người yếu giờ bé biến thành một người tình, với kỹ thuật làm tình không thể nào chịu nổi, bé dùng dầu bôi lên rồi trườn nhưng cái chính là phần đi lưỡi của bé nó từng chi tiết, bé đi lưỡi khắp hang cùng ngõ hẽm, tui phải rùn mình mấy lần để mà tận hưởng, đến khi tui xoay lại và ôm lấy bé một hồi rồi bé tiếp tục du lịch khắp cơ thể tui, kéo bé lên để nếm lấy vị quen thuộc, cũng phải là lúc tui trụ đúng 1ph30 giấy khi được hup lấy một con sò quá phê pha mà kg kiểm soát kịp thằng em, làm nó bắn hết vào miệng bé, trùi đã phết. em đi súc miệng xong lại xoa bóp cho tui một hồi rồi tui tắm lại thay đồ tiếp tục kéo em vào lòng ôm em để em trở lại một hình ảnh người yêu ban đầu của tui. Ngỡ như thời gian đứng lại mà không thể được , phải đến lúc chia tay em, tạm biệt em.
Bé rất tuyệt với mấy bác a. Có đều không thể ở lâu hơn, cũng có thể như vậy là đủ thương, đủ nhớ, đủ sướng rồi. tip bé theo vé 800k , pv cafe và về vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Beconngaytho