Tân Phú Khoảng cách ko là gì khi gặp em #58 Windy Tân Phú

Lượt xem: 592

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,577
1,689
5 ₿
Vào ngày trời khá đẹp tui quyết định đánh bắt xa bờ chuyến nữa. Nhớ lại lúc trước đi Windy Tân Phú cũng hài lòng phết. Đâu đó nhớ cái vị trà chanh mật ong. Thôi ko suy nghĩ nhiều. Xách mông lên đường thôi nào. Dĩ nhiên tui cẩn thận chọn trước em #58, nên alo book trước. Và ung dung mở cửa bước ra đường đạp xe phi đến cơ sở

Về khâu đón tiếp ko có gì chê trách. Mọi người đều lịch sự từ cậu đứng mở cửa, đến locker, rồi quản lý. Check cái code camapro nhanh gọn lẹ. Trải nghiệm bé mới chắc cú chọn vé Thái coi sao đã. Ngồi uống chai nước suối. Rùi được báo phòng đã sẵn sàng. Dù nhìn qua hình có che thấy bé có vẻ hợp gu nhưng vẫn có chút hoang mang. Ngồi trong phòng trấn tĩnh lại. Sau đó nghe tiếng gõ cửa. Chà, một bóng dáng loli mang bộ đồ học sinh. Tui có chút hưng phấn đây. Lòng nghĩ em học gia sư ko. Mà khoan dẹp những ý đồ đen tối đó đi. Chào hỏi em cái đã. Tui bắt chuyện với em và em đáp lại như đã quen lâu rồi. Tui đánh giá ngoại hình như sau:
Face cute nhìn khá nai nhưng đâu đó vẫn có sự dzam ngầm
V1 vừa vặn hợp body
V2 eo ót con kiến luôn
V3 ko quá to chống chỉ định ae khoái hàng khủng
V4 ae tự trải nghiệm

Em ngồi vào lòng mà tự dưng tui hơi cứng người. E hèm em đừng làm anh bối rối chớ. Cho anh giữ vẻ đạo mạo cái. Anh còn non và xanh lắm. Chả hiểu sao nhìn bé trong đầu tui loạn xạ. Trò chuyện chút thôi rùi em đi pha nước giùm anh nhe. Cho a kiềm chế chút. Nhìn bé pha nước mà muốn từ phía sau ẵm lên ghê. Cảm giác tui có thể ôm trọn ẻm ấy. Bé tắm kỹ càng mà tui ko care lắm do lo nhìn bả ko. Tui chưa đoán được em sẽ theo style nào. Có khi cảm thấy ngơ ngác. Lại có lúc nghiêng về ddcn. Tắm xong em cẩn thận tắt máy lạnh lau khô người cho tui rùi đưa lên giường.

Nói chung là em đấm đá bài bản lực cũng được. Tui nhờ mát khoẻ nhiều hơn chút ở cái cổ. Em làm mấy bài khiến thấy khoan khoái lên. Tui tranh thủ đưa tay về sau chạm tay em. Ôi nó như có dòng điện. Chả biết vô tình hay cố ý. Em bắt đầu dò qua mấy chỗ làm tui đổi cảm giác. Rùi thằng em dường như thức dậy. Tui mường tượng em đang thể hiện sự tinh quái trên khuôn mặt. Và những phút im lặng

Xiêm y của em được trút xuống cho màn du lịch quen mà lạ. Quen ở chỗ tui đi nước này hoài. Lạ ở chỗ em làm theo kiểu gì đó tui chưa gặp. Mà vầy nó lại hay. Cặp bồng đảo của em rất tạo cảm giác. Lúc ẻm thở vào tai tui rùng cả mình. Tui giở thói dùng tay luồn ra sau để nắm tay ẻm. Bây giờ thấy nóng ran người. Thằng đệ tui réo gọi. Em ơi ko ấy cho anh quay lại đi. Ẻm chưa tha dùng lưỡi tra tấn. Tui đến chết mất thôi. Và may quá ẻm đã cho tui lật người lại. Chứ cấn quá chịu thấu nổi. Tui trút bỏ vẻ nghiêm nghị, mà khám ko phá các vòng. Có khi lại ngồi dậy ôm em cái thật nồng nàn trong sự ngỡ ngàng của bả. Rùi ẻm lại đè tui ra. Chao ôi màn tăng nhịp điệu này nó phấn khích dữ. Tui ko thủ nữa mà công luôn. Nhưng sao mà lạm lại ẻm. Rốt cuộc dàn tinh binh cũng chết trong sung sướng mà thôi.

Vệ sinh lại xong tui mặc đồ cùng em tâm sự. Nhìn lúc này lại cảm giác cô học trò. Kiểu bả cưng gần chết. Tâm trạng tui khoan khoái lạ kỳ. Cơ mà có cái này. Tui định hỏi ẻm cái gì mà lại quên khá nhiều. Trong đầu tui đang nghĩ "một lần được nói cùng em", rằng anh dạy kèm cho em ha. Nếu chuyện đó xảy ra chắc tui khó tập trung cho chuyên môn. Cũng đến lúc hết giờ rồi. Tic tip như bao người. Anh chắc chắn sẽ gặp lại em em nhé

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
65
613
284
0 ₿
Cảm ơn thầy đã đến với Windy và quan tâm tới cô học trò nhà em! Nhờ thầy để mắt, kèm cặp giúp ạ. Dạo này các bé học hành sa sút lắm :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
370
438
Sài Gòn
1 ₿
Về độ tinh quái 58 nhận số 2 ko ai ở Wd Tân Phú nhận số 1, đằng sau vẻ ngây thơ đó là một hồ ly chín đuôi đó nha bác @Garryyau . Có lần ẻm nằm tâm sự là đời em chưa biết lên đỉnh là gì, có khi cao thủ cỡ bác đưa cô học trò nhỏ biết thế nào là cõi thiên thai chăng :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,128
31
0 ₿