Khởi đầu một mùa mưa

Lượt xem: 3,140

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin chào các vị đồng dâm!!!
Số là trưa nay e đi ăn đám cưới NYC về, lúc dự đám cưới ấy,trong lòng cứ hồi tưởng lại những ký ức ngày xưa thời 2 đứa tắm cho nhau:rolleyes: Tự nhiên lúc về trong người thấy bức bối gặp trời mưa nữa chứ, quay qua quay lại thấy ngay MS Phụng Thủy nên đành nhắm mắt đưa đầu vào trú mưa. :D:D:D
Công nhận chỗ này trộng kinh. Cái khu để xe đang giữ tới 5 chiếc xe hơi :eek:. Gửi xe xong e bước vào mua vé.
Ở đây có 3 loại vé. Thường 100k...Xông hơi và tự tắm cho nhao =]]
Vip 250k...và SVip 300k
E nghĩ bụng NYC đã ko còn màng tới mình nữa thì trinh tiết mình giữ bao lâu nay đã đổ sông đổ bể:mad::mad::mad: Thôi thì chơi 1 cái cho banh chành đời trai luôn đi.
Tiến thẳng tới quầy tiếp tân: Chị ơi cho em xin cái Svip =]] (E nhân viên nghe vậy cười ko nhặt dc mồm)
Tiếp tân đưa cho dâm hiệp 1 tấm vé y như vé xe buýt ấy, ta đi vào trong thì anh Locker sẽ xé 1 nửa.
Quánh cái giá phòng nhé: Sạch sẽ.
Chưa kịp cởi đồ phơi thì chú Locker chạy như tên lửa vào phòng hoảng hốt... "A lên lầu dùm em với"
Tưởng Hugo ập vào giữa 1 chiều mưa gió nữa chứ :mad::mad::mad:.
Bước chân ra mới thấy cảnh tượng chưa bao giờ thấy...NGẬP =]]
Hình ảnh đồng quê hiện ra ngay trước mắt. Khách xắn quần đường khách, nhân viên xắn quần đường nhân viên, cảnh tượng vui khôn tả:D:D:D
Bước lên lầu vào ngay phòng cuối, cơ mà sao phòng này chỉ có 1 cái phòng xông hơi? Thôi kệ ko lẽ ở dưới đang lầy lội kẻ múc nước kẻ lau chùi mà mình đi thắc mắc cũng kì. Thôi nhắm mắt cho qua luôn
Đang lau quần áo để nó bớt ướt thì e bước vào. Đánh giá sơ bộ này...
Face tầm 6,5 điểm, Mắt to nhưng hơi móm. Ẽm tên Kiều
V1 táo
V2 cũng dc
V3 cũng tạm
V4 ở dưới đang ngập sao thì ẽm này ngập cỡ vậy =]]
Massage Xa:cũng đủ bài nhưng nhiều khi ẽm dùng lực hơi quá lên tấm thân gầy mòn này nên dâm hiệp vài lần nói em giảm lực lại. Cái lạ là e ko cho mặc quần:mad::mad::mad: Hỏi tại sao em nói "tí nữa e dục đi cũng vậy à"
Đệt cụ em này lợi dụng lúc Massage đùi cứ đụng đụng vào bi của dâm hiệp làm dâm hiệp vài lần bị rùng mình :oops:
Massage Gần: Đi lưỡi khắp người lại gặp dâm hiệp nhạy cảm nữa chứ...Cứ gọi là phê như con tê tê ấy.
Chịu ko nổi dâm hiệp la lên "Chắc a cắt cái lưỡi của em quá"
1 giong cười hí hí vang lên, Làm như nghe xong ẽm xung lên ấy. Đá bi, đi lưỡi BJ miệt mài luôn.
Bú bình hả? thoải mái đi anh
Móc lốp hả? tự nhiên đi anh =]]
Sau 10 phút lâm trận thì dâm hiệp out trong tê tái.
E này thuộc típ chiều trai đẹp, hơi lèm bèm khi dâm hiệp xuất chiêu, Nhưng nói chuyện về sau thì có vẻ cũng nhũn nhũn ra với dâm hiệp nên kì sau dâm hiệp sẽ tấn công mạnh hơn. Tip + Tic= 600k
Chạy về Thủ Đức trời lại mưa nữa :mad::mad::mad:
Ngó qua thì lại thấy Như Thủy. Ko biết phải làm sao bây giờ thì thôi chạy mẹ vào trong đó trú mưa phơi quần phơi áo luôn:D:D:D
Dâm hiệp làm tiếp cái vé Vip 200
Bước vào phòng gọi em Liên. WTF Liên nghỉ cách đây 2 tuần. Lần đó dâm hiệp mới làm vs em đó xong mà nay đã nghỉ rồi...Trong lòng tiếc hùi hụi nên đành cho Locker 30 và dặn nó kiếm dùm e nào trẻ 1 tí:D:D:D
Cởi đồ ra dâm hiệp bỏ hết đồ vào phòng xông khô để phơi thì đúng lúc đó 1 con cá sấu buốc vào :eek::eek::eek:
Thánh họ cái thằng Locker. Dặn như thế mà làm ăn kiểu này. Thôi thì chịu đựng vậy, Hỏi ra mới biết Phụng Thủy bây giờ còn cỡ 10 NV Massage thôi. Số ngon nghỉ hết rồi:mad::mad::mad::mad:.
Coi như mùa mưa này ko thuận lợi như năm ngoái. Thôi thì chị đã vào e cũng có lòng tiếp đãi.:confused::confused::confused:
Massage khỏe cũng tốt. Bài bản
Massage khỏe xong hỏi có thư giãn ko. Dâm hiệp lắc đâu. Một khuôn mặt kham khổ bắt đầu hiện ra:oops::oops:
"Chị ngồi chơi đi tí nữa em vẫn tip cho chị mà". Nói vậy chị cá sấu mới chịu ấy. Nói chuyện 1 hồi tip cho chị 150k rồi ra về thất vọng....
Ko biết cái mùa mưa này thế nào chứ dâm hiệp thấy kì săn bắt này là ko ổn rồi....
Kính Chào

phong8888

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/12/15
Chủ đề
1
71
23
0 ₿
Đại hiệp 1 mình xông pha 2 động nhền nhện về rp cho ae tại hạ xin bái phục^^

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mùa mưa các loài cá được nước sẽ xổ ra nhiều,mấy bác đi chơi chổ lạ nên dò thăm số trước khi vô tránh trường hợp tác nghiệp với những loài cá kém thân thiện ;)

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
Dâm Hiệp nài trùm khu vực q9, thủ đức nè :p leo qua bình thạnh xem sao?