Q.1 Khởi đầu thuận lợi tại dubai. KTV 24

Lượt xem: 548

mẫn sợ vợ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
2
4
0 ₿
Sau thời gian hóng hớt các bài trên diễn đàn tui quyết định làm liều đi dubai cho biết. Đi về rồi lại lên tham khảo cách viết sao cho hợp lệ để chia sẽ cho anh em.
Đầu tiên gọi đến số hotline nghe giọng nữ dễ thương nha. Nghe xong tui đọc một lèo các số ai ngờ giấu đầu lòi đuôi bạn biết tui chưa đi lần nào thế là bạn bảo đến rồi bạn đưa ipad để xem. Vậy chỉ cần đặt phòng là được.
Chạy xe đến có chú bảo vệ đưa xe xuống hầm , lúc về cũng chú chạy xe lên cho tui rất lịch sự. Vào quầy thấy 3-4 nhân viên, 2 nhân viên nữ 2 nam lúc đầu tưởng có 2 ktv đợi tua ai ngờ đây là lễ tân xém nữa chọn bé thấp thấp lên làm rồi. Bé cao cao đưa ipad nhìn đúng đã, tầm 20-30 ktv sau hồi ngâm cứu tui chọn cô bé mùa đông 24, do hình bé chụp kiểu noel.
Mua vé tui đăng ký thành viên camapro được giảm 20% vé, tui đi vé onsen 720k.
Lên phòng bằng thang máy lầu 5 vừa vào ấn tượng đầu tiên là phòng rất sang, đúng tiền nào của đó. có xông hơi xông khô bồn tắm nhà wc đủ hết, có luôn lượt bàn chải như khách sạn. Phòng vừa vào rất thơm ưng liền.
CSVC đánh giá 10/10 .
Tiếp theo phần ktv
KTV 24 vào em mặc đồ mỏng như bộ bồ mỗi lần gấu muốn trả bài vậy. Mà nhìn em thì đúng với cái câu "chán cơm thèm phở" thiệt. hấp dẫn quá trời quá đất. Tui là tui muốn nhào vào liền ,may lý trí kềm lại theo sự chỉ dẫn của em tui đứng đó em lau người rồi lại ghế ngồi. Em nói chuyện tâm sự mà tui như bị lạc vào cái mơ mơ ảo ảo thương nhớ em . Và em đưa tui qua phần onsen, tui ngồi trong bồn ngắm em cởi bỏ từng lớp vải mà muốn ngồi quay tay ngay trong bồn, nhìn đã con mắt rồi giờ đến lúc em lại tắm cùng tui đúng nghĩa tắm cùng nha. Cả hai thân thể cọ xát nhau trong bồn em còn ngậm thằng nhóc tui một hồi cảm giác âm ấm rất là thích. Sau em đưa tui qua giường em làm phần massage.
Trên giường em đấm bóp có luôn mấy cục đá nóng đặt lên khá là thoải mái , em còn có cái gối nóng đặt lên luôn nghe mùi thảo dược mà tui không để lâu được mùi này nó bám lâu lắm hihii. Phần đánh giá massage khỏe phải 7/10 rất tốt
Massage mệt. Thiệt là cái này không biết nói sao chứ lần đầu tiên tui được cảm giác bài massage mệt nó có tâm vậy luôn. Em đổ dầu rồi em trườn từng chút như để tui cảm nhận được hơi ấm của em và lúc nằm ngữa lại ngăm nhìn thân mình em, ôm lấy em một hồi và em chuyển qua chăm sóc thằng nhóc rất chu đáo, em nâng nui bú mút nó một cách đam mê , tui cứ phải đứng hình vì được cảm giác sướng tới nóc .
Sau khi xử xong thằng nhóc thì em lau người tui rồi em ra wc tý em quay lại xoa bóp cho tui , ngồi bên cạnh tui nói chuyện một hồi cho tỉnh táo em đưa ra tắm lại mới hết buổi thư giản.
Phần kết em đưa xuống quầy gọi cho tui phần bò kho hấp dẫn lắm, ăn phát xong ra thah toán tiền tip .
Tổng thiệt hại
Vé 720 có giảm. Tip 1tr do lần đầu tiên được sung sướng vậy.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu cùng bé kưng ạ... hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất. chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ :2onion35:

kinass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
19
9
0 ₿
Thà sung sướng cho một tiếng còn hơn cơ cực suốt trăm ngày hihi. chúc mừng chủ thớt sung sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
đi , đi nữa, đi mãi thôi bác, dubai nhiều bé như 24 lắm tui ghiện massage thư giản là đi dubai riết không biết làm gì hơn là giải trí bằng hình thức đi massage.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1