Q.12 Khởi đầu tuần mới với bé 97 2k

Lượt xem: 1,185

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Đầu tuần đi massage thư giãn liền lên đường qua cẩm thy, tới nơi các locker ra chào đón và dắt xe hộ vào làm thủ tục lên phòng thôi, mấy bạn hỏi mình a có yều cầu ai ko mình muốn đi e mới để review cho a e biết thêm các bé ở đây thì được giới thiệu bé 97, xong vào phòng xông hơi 10p thì e vào chào mình rồi lấy khăn lau người, a ngồi uống nước nghỉ tý e cũng tới ngồi với mình e được cái rất tinh nghịch khoái nhất là chọc thằng nhỏ của mình, e mở nước xong rồi kêu mình vào tăm nha a, cùng vào tắm e rất kỹ hỏi a có muốn ngâm bồn sục ko em mở cho, thế là ngâm lúc rồi ra ngoài lên giường.
Massage khỏe em đấm khá tốt đủ bài và đủ lực.
Massage mệt em bắt đầu đi thái cho mình ngực e thuộc hàng bưởi việt lên khi chà rất đã và sướng, đi từ chân lên lưng rất đã các bạn ạ, xong e bắt đầu đi đường lưỡi diêu luyện khắp nơi làm rất tê và sướng, xong e kêu mình quay lại và tiếp tục dùng 2 quả bưởi đi khắp cơ thể nhìn đã và phê, tiện thể mình cũng khám phá vòng 4 của e luôn non xanh tươi, xong e triển đường lưỡi từ xuống thằng e của mình xong thi triển thế 69, cầm cự được 15p thì ra trong xung sướng. xong e nói a nằm đợi e tý rồi massage đầu cho mình, kết thúc bằng việc vào tắm thêm lần nữa.
Face 8d
Vòng 1 bưởi năm roi
Vòng 2 bình thường
Vòng 3 bình thường
Vòng 4 tươi xanh
E thì nói chuyện khá thân thiện đáng để a e trải nghiệm đó nha.
Tic Cảm ơn Mod và cở sở tài trợ
Tip bằng vé

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,225
238
TPHCM
0 ₿