World Cup Noel Q.1 Khởi động cho offline với 08 Queen.

Lượt xem: 1,024

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em , thoáng cái hết năm, nhân cái ngày thứ 2 cuối cùng của năm l.o.x cũng muốn hoàn thành một số việc, đầu tiên là đi giải nghiệp cho bớt đen, bớt ám những người luôn thương yêu l.o.x sẵn sàng cùng sụp hầm chung với l.o.x như mod @Uchiha Itachi , @MrxXx , hay thêm một thanh niên cũng nhiệt tình không kém, bóp vú thì thích mà cụng ly thì không với mật danh xu cà ra ki .

Phần 1 : Chạy xe qua q5 để trải nghiệm cơ sở mới cơ mà do cơ sở có nguyên cái hầm xe thế là hợp phong thủy l.o.x quá lên quầy , được báo hết thợ, đành quay lưng đi tìm chỗ giải đen khác, chứ cơn nứng thì không thể nào để nó chờ được.

Phần 2 : Quay về mái nhà xưa, đam ra con đường Trần Quang Khải , quẹo vào massage Queen một cách như thói quen, lên ngồi lôi cái điện thoại ra show cái code quyền lực, được chọn vé , thế lần này thử cái vé mini nuru xem có gì lạ lạ không, mà cũng chả cần ipad xem, chọn luôn 08 . Được 2 anh phục vụ tiếp sức đưa l.o.x lên trên đỉnh, chắc phòng cao nhất ở đây, có lẽ mấy anh cũng được nghe qua truyền thuyết của l.o.x nên đưa cao để an toàn.

Vào phòng rộng rải, xông hơi đến bồn đến xông khô, có wc ,bồn rửa mặt để sẵn kem đánh răng bàn chải dùng 1 lần, có cái phao nữa . Gửi hình kèm theo nè.

Bé 08 . cosplay hầu gái nhé. mà cái bộ em mặc nó hấp dẫn dữ thần tôn lên cái cặp giò dài mênh mang, l.o.x vừa bước ra khỏi phòng xông hơi em đã lao lại lấy khăn chậm nhè nhẹ rồi trải khăn lên ghế để lại ngồi, bắt đầu em vẫn mặc bồ đồ ấy ngồi lên người hết quay lưng đến quay mặt vào trùi cảm giác như đi karaoke vậy nhỉ, cosplay mà ôm ấp vậy, thiếu tý nhạc và lon bia nữa keke. ôm ấp sờ bóp một hồi rồi em mới bắt đầu nude ra để vào tắm chung. +1 cho sự tinh tế tôn vinh bộ cosplay này kekek.
Trong bồn với màn trường xoa rồi như vô tình l.o.x trở nên hiền dịu năm phê pha để em chăm sóc , em phải hướng dẫn l.o.x cách chăm sóc em luôn ấy keke, thế cũng tập tành chăm sóc em gái, chăm thì ít chứ sờ thì nhiều, em cạ bướm mà muốn out trong bồn , phải nói 08 đúng đỉnh , muốn quần hay nằm yên gì cũng được em chiều tới hết.
Lên giường nằm ngữa trước em quấn khăn xoa bóp các thứ , vừa xoa bóp vừa nói chuyện mà cũng hợp gu nên nói khá thoải mái, sau đó nằm sấp em massage đá nóng ấn bóp ổn áp.
Thư giản theo gói mini nuru
Đương nhiên là có nuru, mà trước tiên em đi một bài lưỡi, phải gọi tê tái, liếm láp hôn từng tý trên cơ thể , kèm theo cặp ngực không thể rời khỏi thân, ngực mềm nhé nên cảm giác tê tái hơn , sau đó em bắt đầu đổ dầu vài trườn, kỹ thuật trường làm l.o.x cảm giác nhớ lại những ngày đầu đi massage thái, mấy bé làm đúng nghĩa hết mình, thì giờ em cũng vậy, trườn từ chân lên đến cổ, rồi xuống đến mông, kèm theo wc nhẹ nhàng mà tê tái, chỉ thể thôi chưa đủ , mới là bài thái , tiêp tục đổ thêm dầu và em xoay người lại làm nuru, trùi, bướm em với lông cạ cạ cảm giác nó tê , em dùng bờ mông cạ bé bướm lên đến lừng rồi xuống mông sau đó đến chân thì em cầm chân lên ôm lấy cạ vào như múa cột , đến chân kia cũng thế, sau đó em cầm 2 chân để úp vào ngực em , mêm mại mà em hẩy hẩy phê nhất là lúc này, sau đó xoay lại em trườn cũng từ chân lên rồi cạ với thằng nhóc đang vẫn còn ngủ ngon keke, thế bắt đầu triển khai khỏi động cho nó, một hồi nó mới chịu dậy và bị ngay con bướm em tóm lấy, cạ cạ, trùi muốn bắn luôn phát ấy.em đưa vào thế 69 để bắt đầu húp, l.o.x triển khai kinh nghiệm 1 ngày tập húp sò với em, phải thích nhất là em vừa bj nhưng vừa hợp tác, khi cao trào em dừng lại để hít hát quyu lại siết lại nữa, làm cao trào hứng lên tiếp tục húp và liếm láp, em bấu lấy l.o.x rồi khi thấy l.o.x đang thấm mệt thì thì em mới chuyển qua bj tiếp cuối cùng cũng phải bắn cao trào full họng với em, em vắt không còn 1 giọt, mà thêm phần nữa là sau khi out hút sạch mà của l.o.x vẫn còn sung quá ém tiếp tục tóm lấy và bj thêm cho một hồi nữa , trùi nó đã làm sao luôn ấy.
Sau đó em tắm lại cho l.o.x rồi hết giờ luôn, ủa sao mới thấy em vào phòng mà giờ hết giờ vậy. thiệt không tin vào mắt mình, nhìn vào điện thoại thì 90ph đã trôi qua chỉ như cái chớp mắt, em khoác lại bộ đồ cosplay, ôm ấp lại l.o.x lần cuối chia tay. đưa l.o.x xuống 4 tầng lầu trùi thích quá.
Cảm ơn @Camapro@Massage Queen đã có chương trình hấp dẫn cùng bé 08 quá tuyệt với.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Giờ này đã khởi động thì còn leo mấy cái hầm nữa mới tới offline :2onion2:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
iphone 14 chụp có khác, nét căng, thêm bé 08 căng đét là né được cái hầm rồi haha

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
rồi bé 08 đâu , lo bóp vú quá không lo hình ảnh cho anh em gì hết à

Gấu bắc cực

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
2
12
5
0 ₿
08 tui gặp 3/4 lần ghé Queen dù đi vé tắm thôi mà vẫn cảm nhận sự gần gũi thân quen của em.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
thanh niên vác cuốc xẻ đi khắp SG =))