Cần Thơ Camapro Khởi động sân nhỏ trước khi vào trận cầu !

Lượt xem: 542

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chào mấy bác , mình lên sóng rồi đây.
Đọc vài rp thấy có bé mới được mấy bác cho lên sóng dù đầu tháng không rãnh lắm vs có kèo đá bóng nhưng cũng tranh thủ đi xác nhận cho thỏa cái...tò mò :ami-(33):. Alo ... cho anh book bé 20 vé 800 nhé ....a đang chạy qua... tầm 10' tới !

Chốt nhanh - gọn - như cách quay mặt của nyc cũ , nhưng đến cơ sở thì lại được mấy e tiếp đón nồng nhiệt như người tình vậy hehehe .Làm thủ tục xác nhận code xong là người em locker thiếu điều muốn bưng tui lên phòng .... thôi thôi a còn lành lặn chưa đến mức ko tự đi được nhưng tí a xuống có đi nổi ko thì chưa hứa à . Nhanh nhẹn bấm thang máy lên phòng .
Vừa mở cửa phòng thì 1 bé face...chà....khá là xinh đang ngồi e thẹn nhìn mình ,.... thôi a biết chú định nói gì rồi ...để a thay long xì (cái quần xà lỏn hoàng kim mà mấy lần trước chú locker văn vở giới thiệu), chú khỏi giới thiệu phòng nữa a biết hết r .Locker nhe răng cười r chúc tui vui vẻ , nụ cười thấy hơi ranh ma ko biết có sao không đây.
Đánh giá sơ bộ :
Face khá xinh
V1 : tạm ổn
V2 : tí lipit
V3 : vừa tay
V4 : chưa khám phá nhìu
Bé cởi y phục tui xuống r định tự thoát....khoan...khoan....để a mần cho , có qua có lại mới có...... xà quần chứ em :ami-(2):! Tui hỏi bé có vào xông chung được ko thì nhận câu trả lời ngọt xớt : Dạ được ! Cảm giác xông chung bé ngồi trên đùi mà mặt đối mặt tuy hơi ngộp nhưng nó đã, tay t thì táy máy thằng em thì nó biểu tình liên tục r .Đâu tầm được hơn 5' chịu hết nổi ,bé dìu ra giường lau khô ko quên tắt máy lạnh r hỏi t có xông khô ko ,no ...no ... xông nhiu đủ e.Ngồi trò chuyện và lủm 2 quả trứng từ tay bé đút cho dùng xong thì dắt nhau vào tắm.
Màn tắm khá kỹ , bé kích thích vừa phải giữa sự kết hợp HJ vs BJ , sẵn sàng đi đường lưỡi dù là đang trong bồn , khá hài lòng.
Màn khỏe đi đủ bài ,đủ lực , vòng 1 chà thái hơi ác vì cảm giác sướng lắm nên yc bé làm hơi lâu tí kkkk
Màn mệt thì khỏi bàn rồi , sự nhiệt huyết thấy rõ dù âm thanh đi kèm hơi yếu , BJ nhẹ nhàng đầy cảm xúc , tay t tranh thủ sờ ơ sơ huyền....khều thì bé cũng dùng lưỡi sút trứng cút t làm nẩy cả mình :ami-(33): , gần tới cao trào thì bé tăng nhịp độ BJ ...hơ...ơ...gồng hết mình nhưng cũng phải out trong sung sướng ,điểm nhấn là khi out ko bị ngắt quảng vì bé có cia nhưng biết kết hợp HJ nên cảm xúc đúng thăng hoa , bé mút sạch cho đến lúc t hoàn toàn thả lỏng kkkk.
Nằm trên đùi bé để mát xa đầu, kể chuyện - chém gió trên....giường...dưới đôi dép với bé hồi lâu mới chịu cùng nhau vào tắm lại lần nữa , chỉn chu lại y phục rồi được bé đưa xuống tận quầy lễ tân . Rời cơ sở phóng nhanh lên sân bóng ,trong thời gian ngồi chờ tranh thủ viết bài rp giết thời gian , chơi thể thao kiếm thêm tí mồ hôi chứ về nhà liền bị sư tử đánh hơi mùi lạ là lại te tua :ami-(5):

Tic 700
Tip 800
Locker 100