Q.1 Không biết này có phải là sụp hầm hay chưa..

Lượt xem: 4,184

Mặc Quân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/2/22
Chủ đề
1
13
4
0 ₿
Lần cuối mình đi ms chắc cỡ 2 3 năm gì rồi..mấy bữa trước dạo lại dđ,mò vào xem review của AE và cũng dự định làm thử phát xem ntn nên cũng tính là newbie đi..
Mình là người không phải khó cho lắm, cũng dễ tính (dễ ntn thì AE đọc gần cuối sẽ rõ) nhưng mà gặp trường hợp này mình không biết phải nói sao..có chút tâm sự để AE biết mà tránh ra..lần đầu viết bài có gì sai sót mọi người bỏ qua cho.

Sau bao nhiêu đắn đo, chần chờ thì hồi 20h30 05/02/2022 mình xách xe trèo đèo lội suối từ Bình Thạnh zọt qua Queen 93 Trần Quang Khải với tất cả sự mong chờ..
Tới nơi thì thấy 2 bạn trông xe ngồi chơi..mình zọt vào đá chống xe xong ngơ ngác nhìn thì đc 1 trong 2 bạn ngồi đó chỉ chỉ anh ơi lên cầu thang kế bên nha anh..mình ok fine lên lầu thôi (lúc ra về thì đc 1 bạn vào dẫn xe ra).

Lên trên lầu được bạn lễ tân mời uống trà nóng (mình khoái món này), ngồi bàn tư vấn đợt này có KM đồng giá 500k nên mình chọn gói 1tr2. Bạn giới thiệu mình 1 loạt nhưng lúc đó thì chỉ còn 3 bé đang trống là 20 12 và 09..lúc đầu trước khi đi thì dự định là bé 12 nhưng bạn lễ tân nói mình thử bé 09 đi..mới làm và cũng cao ráo dễ thương lắm, coi ảnh xong nghĩ nghĩ thế nào thì ok bé 09 luôn..
Được bạn locker dẫn lên, vừa đi vừa hỏi han mấy câu thì lên tới lầu 3, vào phòng thì thấy mở nước các kiểu sẵn rồi..bạn locker còn hỏi anh uống thêm gì không..lại trà nóng thôi AE ạ (này quá chu đáo).

Vào phòng xông được tầm 10p thì thấy loáng thoáng có người vào..mình cũng kệ (đang tận hưởng cảm giác xông nóng cho đã người), đc chút thì mình ló đầu chào em, bé cũng chào lại mình..
Ấn tượng ban đầu khi còn mờ mờ ảo ảo thì dáng bé trong bộ yếm sexy là cao, mình dây, bé lúc đó xõa tóc rất gợi tình nên tuy là chưa thấy mặt nhưng nhìn mà muốn lên rồi nhưng thôi kềm lại..
Xông thêm 5p nữa thì mình qua xông khô..nói thật với các AE, mình lâu quá không đi giờ đi lại nên bỡ ngỡ tay chân luống cuống không biết làm gì nghĩ lại mà buồn cười..đang xông khô thì bé ngồi ngay cửa nói chuyện tán dóc mấy câu, được thêm 5p khô nữa ok bước ra bắt đầu chiến..
Đầu tiên là tắm trong bồn.. bé cởi đồ ra thì nhìn da dẻ cũng mịn màng nhưng không trắng lắm..trái cây thì hệ cam tay hơi nhỏ so với tay mình..giọng thì cũng không có gì đặc biệt, bé có nói là để bé tỉa ở dưới lại cho mình..mình ok luôn (cảm ơn bé vì điều này nha), tới lúc này mới nhìn thấy rõ mặt..không xinh như ảnh giới thiệu nhưng cũng tạm được..tính ra ngoài trừ dáng với xõa tóc đúng gu mình thì face bé làm mình hơi thất vọng xíu.

Mình không biết tắm onsen là ntn nhưng tắm như bé tắm cho mình thì mình tự tắm cũng được..xịt nước rồi chà xà phòng là thôi rồi đó..cbi tắm xong thì bé hỏi mình muốn out ở bồn hay trên giường, mình thì sao cũng được nên bé thư giãn luôn tại chỗ..OMG, BJ chưa đc 1p tới HJ tầm 2p 3p(không khoái rồi nha) thì mình cũng hơi hứng hứng..bắt đầu sờ mó 2 trái cam, kéo sát bé lại gần mình rồi hôn cổ gáy các thứ..bé thì cứ rên như JAV, tuy biết là diễn nhưng thôi kệ, đang ngon trớn thì nghe 1 câu dạo trước anh đừng mút em nha??? Mút gì vậy bé?? Gượng cười và tụt mood lần 1..mình không nhớ là HJ thêm đc bao lâu nhưng chắc chắn chưa tới 5p thì ngừng và than em đau chân mình lên giường nha anh..haizz ok fine lên thì lên thôi tụt mood lần 2..à quên là trước khi tắm bé còn dạo trước mình thêm là "em nhìn nước ngán quá tắm không nổi" ????

Mát khỏe thì chẳng có gì để nói..tuy bé bẻ tay bẻ chân, bóp người, nhấn trúng huyệt mình hay bị đau thì ok, còn lại thì thua cả cắt tóc gội đầu..
Xong khỏe thì tới mệt..mệt đâu không thấy, thái với nuru toàn thấy cái gì nó lướt lướt trên người mình cho có mà chả có cảm giác gì..2 trái cây chà người mình 1 hồi thì bé đứng lên nói 69 nha anh, phải công nhận mình thích 69 và khu vực cấm của bé cũng thơm nên cũng tạm lấy lại cảm giác..
Nhưng ôi thôi..BJ đc vài cái thì bé nỡ lòng nào HJ toàn tập..xong rồi mình vịnh mông thì lại gạt tay không cho đụng khu cấm (mình cũng không có ý định đó)..và rồi chuyện gì tới cũng tới..mất cảm giác nhưng cứ HJ hoài thì mình cũng out..bé cho out ngược lên người mình mới ghê chứ..thất vọng tràn trề.

Tới đây thì chỉ mới đc tầm 50p thôi..nhưng tâm trí nào, cảm giác nào nữa nên thôi chẳng màn nghĩ tới lần 2..
Thời gian còn lại AE biết làm gì không..ôi vừa nói chuyện tâm sự, bé vừa nhờ mình bóp chân, bẻ chân và bóp vai cho bé..lạy hồn chim én T_T..thôi thì mình là người rất chiều lòng phụ nữ với thấy em cũng đau nên giúp em luôn..còn được 10p nữa hết giờ thì ra bé tắm lại sơ sơ cho mình rồi mặc đồ ra về..

P/s: Ngoại trừ lúc tắm đc đụng chạm bé xíu với lúc 69 ra thì không có ôm ấp hun hít gì hết nhà mọi người @@

Tóm lại sau khi đi lần đầu ở Queen mình có đánh giá như vầy:
Csvc: 8/10
Face :6/10
V1:7/10
V2:7/10
V3:7/10
V4:7/10

Tổng thiệt hại: 1tr9
Tic: 500k (đang km)
Tip: 1tr2
Lễ tân: 100k (vui vẻ nhiệt tình)
Locker+giữ xe: 100k

Ngoài lễ tân vui vẻ, locker dạ thưa thì bé 09 làm như công nghiệp, thái độ bình thường, trong gói là Full nhưng cuối cùng chẳng có gì..
Còn có điều thú vị hơn nhưng thôi để xem CS ntn đã..

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
Cũng hơi tụt mod xíu, chia bùn cùng bác. Mùa tết đi giờ cao điểm mấy em dễ mệt

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mặc Quân

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cũng ko tính là sụp, bé làm thư giãn ko nhiệt HJ nhiều thôi, mốt né ra là đc, mấy số đc giới thiệu mới thường đi kèm kỹ thuật yếu

• Like
Điểm cảm xúc: Mặc Quân

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
E thì e chọn đi theo rp của a để cho an toàn ngày Tết mà, an toàn vui vẻ trên hết,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Mặc Quân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/2/22
Chủ đề
1
13
4
0 ₿
Lúc đầu có đọc rp của mấy ae với của anh X rồi..nhưng tới đó tư vấn bảo thử 09 cũng ok lắm nên ok luôn mà ai dè đâu

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Khổ là v, ko nên tin lời tư vấn, nếu ng tư vấn từng đi r thì mới có tư cách khách quan mà tư vấn còn ko thì ko có gì trị. Giờ bác đi v thì đảm bảo cơ sở trả lại 1 câu
Nói chung có năng lực khai phá như aX nhà ta thì khác còn ko nên đến vs những số có độ an toàn cao để khỏi mang tiêu cực những ngày Tết mất vui

• Like

Mặc Quân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/2/22
Chủ đề
1
13
4
0 ₿
Cũng hơi buồn buồn..lần sau chắc chỉ đi mấy bé đc ae rp nhiều cho đỡ tụt mood..mà đi vầy cũng có thêm thông tin cho ae chọn lựaB12

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Kkk, v là chấp nhận làm checker r. Đời checker ngã ở đâu gấp đôi ở đó, lần sau check liên tục 2 số mới luôn giúp ae dò mìn,kkk

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
Nghe nói sắp có mấy bé mới khà khà

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,707
1,220
0 ₿
Trường hợp này thì gọi là trả bài, làm việc sơ sài qua loa cho xong, khó tính thì coi là sụp hầm, còn dễ tính thì coi là xui thôi. Nhớ số em này và lần sau né ra là được!

• Sad

Mặc Quân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/2/22
Chủ đề
1
13
4
0 ₿
Cũng hơi buồn lắm bác Hido ạ