Góc tâm sự Không biết phải làm sao....

Lượt xem: 1,744

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cuộc sống này nó thật sự cho ta quá nhìu bài học đáng có đau khổ thăng trầm .
Trước kia tôi cũng nhau bao a e khác cũng có cuộc sống đầy đủ và 1 mái ấm nhỏ cho riêng mình . Nhưng nó k thể kéo dài đến 1 ngày nọ , tôi bắt đầu học đc 1 bài học từ cuộc đời . Tôi bị áp lực nhìu thứ từ cs , cv , gđ đúng nghĩa hơn là tôi xa cơ thất thế k còn gì trong tay . Và cũng chính thời điểm ấy đáng lẻ , tôi nên nhận đc lời động viên hay an ủi từ ng của mái ấm nhỏ ấy . Nhưng k cái tôi nhận đc lúc ấy là " a k lo đc cho tôi nữa , nên thôi đg ai nấy đi chia nhau ra mà sống đi " . Lúc ấy tôi như bị tát thẳng vào mặt , thế là lúc ấy tôi đc xem như bị bỏ vì chữ k tiền .
Trong khoản thời gian 1 mình ấy tôi cũng ráng cố gắng vượt qua dần dần và cũng bắt đầu bước vào những cuộc vui chè chén rồi bít đến bộ môn mát xa này . Trong khoản thời 4 5 năm tôi đã sợ và khéo kính bản thân k thể mở lòng hay tin tưởng bất kì 1 cô gái nào , chỉ tập trung vào cv , sau hết h làm tôi lại ăn nhậu rồi đi mát xa cứ thế mà trải qua từng ngày từng ngày .
Từng ngày cứ trôi qua như thế với bộ môn mát xa này và nó dần dần thành thói quen của tôi cứ nhậu xong là mún đc đi mát xa thư giãn và đc trò chuyện tâm sự với các bé cho qua hết ngày . Lúc ấy tôi cứ nghĩ cs mình như thế có lẽ là đc rồi k nên thương yêu ai nữa và cũng k thể mở lòng đc nữa rồi . Sau bao nhiu cuộc nhau bao nhiu lần đi mát xa từ trong lẫn ngoài tôi cũng tiếp xúc và quen bít rất nhìu cô gái , nhưng trong mắt tôi chỉ xem tất cả là bạn bè hoặc là e út đồng cảm nhau thui cứ thế thắm thoát trôi qua vài năm .

Nhưng mà ai bít đc chữ ngờ sau vài lần che chén thì tôi đã vô tình gặp đc 1 cô gái tưởng chừng lúc đầu chỉ là bình thường xem nhau bạn bè , và cũng k bít từ lúc nào lòng tôi đã tự mở và chấp nhận cô ấy bao nhiu quy tắc tôi đặt ra cho lẽ sống của mình cũng vì cô gái ấy mà phá vỡ hoàn toàn . Tôi thương cô ấy 1 cách vô điều kiện và cứ thế chung tôi đã thương iu nhau đến với nhau 1 cách nào đó mà chẳng bít đc .

Lúc ấy tôi cứ nghĩ mình có lẻ đã tìm đc ng hỉu mình và là 1 nữa của mình rồi . Tôi cũng là ng từng tan vỡ trong tình cảm nên lần này tôi rất chân trọng mối tình này , tôi đã đem tất cả chân thành mình có để đến với e ấy . Đúng là ông trời thật trớ trêu tôi và cô gái ấy thương iu nhau k đc bao lâu , cs tôi lại 1 lần nữa k đc suông sẽ lâm vào hoàn cảnh áp lực cv gđ gọi là bế tắc luôn . Nhưng lần này k phải như trc mà là do lỗi tôi , tôi đã sai và i ỉ vào mỗi tình này và vô tình tôi đã mắc 1 sai lầm k đáng có , 1 sai lầm mà đối với cô ấy gọi là kiên kỵ của e ấy , k phải 1 2 lần mà đến 3 lần . Tôi đã làm cô gái ấy thất vọng quá nhìu .

Tôi như lâm vào con đường bế tắc , k bít phải gì k bít phải mở nút thắt bằng cách nào và nên gỡ từ khúc nào . Vừa áp lực cv vừa áp lực gđ h lại thêm chuyện tình cảm . Dù thật lòng thương cô gái ấy rất nhìu nhưng h hoàn cảnh tôi thế này , tôi cũng k bít bây h nên buông bỏ hay cố gắng sửa sai níu giữ mối tình này k và cũng k bít là cô ấy có đồng ý cùng tôi sửa sai cùng tôi vượt qua đoạn đường này k , rồi khi níu giữ tôi có thể chăm sóc lo lắng đc cho e ấy k hay là e ấy cũng sẽ rời bỏ tôi mà đi .

Tất cả mọi thứ đều ập đến cùng 1 lúc . Bây h tôi chẳng bít là mình phải bước đi con đg nào . Hay tự mình rút vào 1 góc nào đó vì cảm thấy bản thân quá tệ k xứng đáng để đc thương yêu .

Nói chung áp lực nhìu quá streed quá nên tâm sự vài 3 dòng , nếu a e nào đọc thấy phiền hà thì cho a sr trc .

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Ở trên Lạnh nói ko còn j trong tay... mà nhậu với ms nhìu... là sao ta??? Mà gặp rất nhìu cô gái là hơi bộn ak Lạnh...:ami-(22):
Rồi Lạnh sai lầm chuyện j mà ko thể chấp nhận đc là chuyện j???

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103 and Chị 3 Báo

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tàn đọc k kỉ r . Lạnh nói dần dần r mới đi mà

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
đàn ông thì mạnh mẽ lên bác, bác nói sa cơ thất thế thì càng phải cố gắng để vực dậy, mà bác thì lại đi rượu chè, massage gái gú rồi lại sai lầm gì đó nữa. Pó tay

• Wow
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Kệ đời đi bác ơi.
Ai mà ko vấp ngã,ai mà chẳng sai lầm
Quan trọng chúng ta phải biết đứng lên.
Chứ đừng nằm dài để người ta làm mình phê pha nữa kkk
Nói chứ cuộc sống này sống sao cảm thấy bản thân mình thoải mái là dc rồi.
Đừng nhìn người ta rồi chạnh lòng mình quá bác Lạnh *** à.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn đang tò mò Lạnh gặp phải chuyện j nên Tàn đọc rất kỹ... Tàn hok nghĩ “ dần dần “ là mấu chốt...
Mà rồi Lạnh gặp phải chuyện j...:ami-(22):

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Xưa thất bại bị bỏ tay trăng . Vượt dậy dần dần . Rồi lầm ăn bạn be nhậu nhẹt r mới bít matxa .

Đích Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
1
38
24
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Đọc xong 5 đoạn đầu cứ tưởng đâu ngôn tình , tưởng đâu a tìm được chân ái , qua tới đoạn thứ 6 mới thấy sự thật phũ phàng . Ai cũng có những giai đoạn bất ổn . Dù gì cũng mong a sớm vượt qua giai đoạn này :5onion22:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hjhj bác hỉu làm r chè chén là bạn bè làm ăn . R đi mát xa thư giãn xã streed tán dóc . Chứ k phải đổ đốn gái gú chơi bời này nọ bác ơi

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ok nè fen . Nhìu lúc nhìu thứ cảm thấy k tối tắm k sn đc j

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thank bác nà . Cũng ngôn tình mà hơi lạ nhỉ

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Có nhiu ng sẽ nghĩ ms là gái gú này nọ . Nhưng đâu ai hỉu tại sao gọi nó là thú vui tao nhã . Nếu đi ms mình k nghĩ bậy ba chỉ nghĩ đơn giãn là thư giãn streed và trò chuyện nếu gặp e đúng k gu .
Thân 1 mình k ai bít tâm sự hay nói ai , nhìu khi vào gặp mấy bé , đúng ta bỏ tiền đi chơi nhưng thà có ng để nói hơn còn lẻ loi 1 mình hjhj

• Love
Điểm cảm xúc: boii03

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy sao Lạnh hok kêu ae bạn bè ra cf để nói... Lạnh vô gặp bé kể các bé nghe chắc j các bé đã hiểu... hay là luac đó các bé im lặng hay ừ ừ cho qua... :6onion17:

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,215
236
TPHCM
0 ₿
Stress quá, áp lực quá thì đi làm 1 vé Super Vip 2tay 2pé cho thư giãn đầu óc @Lạnh 69 Xii ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Đi Tàn Tàn