Góc tâm sự Không biết phải làm sao....

Lượt xem: 1,795

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
75
48
viet nam
0 ₿
V là anh còn may mắn hơn em vì gặp được ng lắng nghe đồng cảm như v. Em thì chưa gặp dc bé nào như thế, hì, có lẽ do em còn là gà con mới lớn, chưa đi ms nhìu :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cs muôn màu muôn vẻ , có ng này thì có ng kia . Q trong ai đồng cảm với mình cũng là cái may mắn .
A k dám khẳng định e gặp đc bé đó hay bé cs nào đó như thế nào nhưng cũng sẽ có . Có thể do e chưa chạm đc góc khuất có bé đó . Nếu vô tình chạm đc e sẽ bít cảm giác có ng chia sẽ mà k phải gd hay ng iu .

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
mình chỉ có khuyên bác là ...vui thôi, đừng nên dính đến gái ms làm gì. Lành ít, dữ nhiều. Bác có thể bỏ qua quá khứ của người ta, nhưng chắc gì người ta ko nghĩ rằng : "bác từng cua bé đó, thì chắc gì bác không ngựa quen đường cũ" .

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Baolog.103

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Nhưng nếu trường hợp ngược lại thì sao bác, kiểu đc em gái mát xa cua lại mình thì sao . Mấy bé cũng có gout có style riêng của mình và cũng có cảm xúc mà

• Haha
Điểm cảm xúc: boii03

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Chuyện cua qua cua lại là bình thường, nhưng đừng nghĩ đến gia đình hay gắn bó gì cả. Vì như mình nói là đi xa không được đâu. Cái này mình gặp mấy bé già dặn, các bé cũng khẳng định như thế. Hầu như là cố gắng tìm kiếm chút vốn, sau đó thoát ra mở tiệm, rồi tẩy trắng quá khứ.

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
75
48
viet nam
0 ₿
Dạ đúng r ạ. Người có thể đồng cảm với anh ko chắc có thể đồng cảm với em hay ng khác. Cũng hy vọng em có thể biết cảm có ng chia sẻ mà k phải ng trong gd hay ng iu như anh nói.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
E thử đi qua bên cẩm thy xem . Tr. Có bé 18 bển tâm lý lắm á

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hok nên dùng từ "gái" nha Bao... nghe rất thiếu tôn trọng em trai àh !!!

Cùng 1 cách chăm sóc, cùng 1 lượng nước, ánh sáng, nhưng cây này thì tươi tốt, cây kia thì lụi tàn.
Cùng 1 cách yêu thương, quan tâm, nhưng người này thì hạnh phúc, người kia thì khó chịu.
Bởi lẽ bản chất và những mong muốn, nhu cầu của các sự vật, hiện tượng thường không giống nhau.
Nếu ta mang đến cho một người đúng điều họ cần, họ sẽ thấy vui sướng.
Và ngược lại, nếu đó là những thứ họ không cần, chắc chắn sẽ gây phiền toái, khó chịu.
Yêu thương một người không phải là cứ đối xử thật tốt, quan tâm chăm sóc theo một cách máy móc.
Mà là hãy tìm hiểu con người họ thật kĩ, để biết rõ họ cần gì và thích được quan tâm, đối xử như thế nào.

@Baolog.103 , "Vui vẻ là được rồi."
Trước đây làm việc gì cũng thường xuyên đắn đo, người khác hơi để ý hay buông câu gì cũng suy nghĩ quá nhiều.
Đó là vì bản thân quá bận tâm cái nhìn của người khác, luôn lấy mắt nhìn của người ngoài để hành xử sao cho hợp lòng họ.
Nhưng bây giờ mình nghiệm ra "vui vẻ là được rồi", chỉ cần bản thân hài lòng, không làm chuyện trái lương tâm thì cứ thoải mái mà tiến tới thôi. Muốn mặc bộ đồ mình thích, muốn thử kiểu tóc mình thấy hay, đi đến nơi mình mơ ước,...đều hãy dũng cảm làm đi.
Vui vẻ là một loại năng lực, là cách thiện đãi bản thân tốt nhất mà bạn có thể làm được.
Nhớ đó, vui vẻ là được rồi !!!

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Buồn thì cứ buồn, khóc thì cứ khóc đừng cố gắng che dấu điều đó để rồi ng khổ lại là chính bản thân mình.
Hãy de những cảm xúc tiêu cực ấy đến tự nhiên rồi cũng đi tự nhiên.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chán mọi thứ . Nhìn tối tăm quá . Phải chi h c3 tặng cho nicks hồng hồng chơi 1 tháng hay tới đợt event màu sau lấy chút j đó tươi mát thì hay bít mấy

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿