Q.1 - Không em này ta tìm em khác | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Không em này ta tìm em khác

Lượt xem: 765

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
21
110
90
45
0 ₿
Bỏ đi một thời gian không ghé massage được do bị lộ tin nhắn với qly cơ sở đành ngoan ngoãn ở nhà chăm chỉ kiếm tiền cho gấu đi spa đều đặn và hình thành thói quen tốt khi gấu đi spa thì tui tranh thủ đi mua tý đồ cho gấu tẩm bổ. Và cứ thế tui dần lấy lại sự tự tin của tui để mạnh dạng trong lúc gấu đang chăm sóc da thì tui phi qua không cần hẹn trước hay setup thế nào phi vào yêu cầu bé yêu của tui , dù rất thích cái sự nhoi nhoi của bé mà muốn ôm rồi quần cho hết giờ để thỏa cái cảm giác khoái cảm ấy, thế mà bé đã lên làm được 30ph rồi. Dù không tin cũng phải chấp nhận , đành chọn một bé khác , lần này tui chọn bé số 10 , cảm giác con số nó đầy đủ nhất.

Lên phòng ngồi bấm điện thoại tý bé vào ù òa, nhìn thấy là ưng liền bé vào là bắt chuyện liền, ok à. Tui cũng bảo bé tranh thủ vì thời gian của anh như ngàn cân treo sợi tóc, nói thì nói chứ tự nhiên gặp em thì cứ để em chăm sóc thôi.Em ngồi bóc bưởi cho tui ăn tui cũng tranh thủ hái bưởi em , hồi hai đứa vào tắm. chù chòa ngay từ lúc bước vào là cái nhấp nhô của nước đã tạo cảm giác bất an với em rồi hai từ chăm sóc. Em làm phải gọi là kỹ à, hỏi thăm rồi em từ từ tắm rữa kỳ cọ, tui cũng phụ chăm sóc kỳ cọ em, nhất là đến khi sờ cô bé thì em rên nhè nhẹ mà tui lại hứng lên hôn ngực em một hồi rồi em mới đè tui tui ra bắt đầu clik ty xong mơn mớn xuống chăm sóc cậu bé , cái này phê lắm em bj mà tui phải phê pha một hồi xong em đưa tui lên giường và tiến hành tẩm quất.

Đấm bóp. khỏe ổn, nói chuyên tương tác như thân từ lâu dễ bắt câu chuyện làm tui quên luôn thơi gian. sau hồi em bắt tui nằm sấp và trườn lên người tui như cảm giác gấu đòi trả bài làm tui hơi rùn mình mà hên sao cái giọng nói của emlàm tui thoát khỏi cảm giác ấy, và rồi tui bắt đầu quần lại em, khám phà, bb , mút em nó đã đời em đè ra bj mà lần này thì tê tái out không còn một giọt, đệu này về khỏi trả bài nổi.

Tuy đổi một số mới nhưng bé 10 này mang lại cũng không kém cạnh bé tui, chắc đổi qua gu lang bạt đi random thêm vài bé.

Tic on2 tip bé 1.5 vui vẻ .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Bazoka

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
1/8/19
Chủ đề
21
112
82
27
0 ₿
em 10 lúc mới gặp thì không vô dập , nhưng từ từ lại sướng.

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
21
110
90
45
0 ₿
tui đi vé tắm là có rồi đấy bác.