Không gặp được 39 bù lại được em 6

Lượt xem: 8,456

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buon_tinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/8/15
Chủ đề
1
3
2
41
0 ₿
trưa nay mình đã ghé nhưng rất tiếc em 39 kẹt khách , đành ngậm ngùi random , vé Vip 220k tiếp tân bảo mời anh dùng trà để nv mở phòng cho mát mẽ , xông hơi có hơi đầy đủ rồi em mời anh lên , 5' sau thằng pv đến mời lên phòng xỉa cho nó 20k , 2' sau em bước vào chào anh . Chà chân dài đến nách nhé các bác , mình xã giao liền em tên Thuỷ số 6 , quê Vĩnh Long mời mình vào em hỏi a dùng bia hay nước ngọt , ok lon bí đao , xh bước ra đã thấy em nó , anh qua giường em maxa cát sữa cho a ok leo lên liền hj cứ tưỡng là đi spa chứ e nó chà lên xuống nhẹ nhàn điều đặn thấy cũng phê phê hay hay lần đầu tiên mới maxa cát , em tắm nhẹ nhàn t/c sữa rữa mặt nữa chứ , mà thích nhất lúc em lau khô cho mình t/c từng góc kẹt nhá (thằng em bắt đầu nó run run rồi ) he he , sau 1 hồi đấm ấn tầm 40' em nó bảo e thư giãn a nha , nói trong bụng lẹ lên , chà v1 vừa vặn ko to ko nhỏ , v2 good , v3 săn chắc tê tái hết cả người , nhịp nhàn điều điều ko hối thúc v4 thì em chỉ cho mân mê ngoài chưa cho khám phá , sau 10' xoe nắn mình đầu hàng trong sung sướng , xong xuôi thủ tục mình tip 250k em cười toe toé lần sau e cho a khám phá hự hok lẽ làm nhát nữa chứ mà thoy để dành đạn lở gấu kêu trả bài chết lun , xuống pv mời ăn mì bò trứng free thôi để lần sau , cũng bik lun e 6 là tổ trưởng . Tổng thiệt hại 490k còn 10k cho bé TT lun , hài lòng ra về . Lần đầu xuất hiện mấy bác chém e nhẹ tay nha ....

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and White_Lucky

duongvikiet

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/15
Chủ đề
0
4
0
35
0 ₿

duongvikiet

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/15
Chủ đề
0
4
0
35
0 ₿
Bac cho e hoi be so 6 lam ca nao de e ghe tex the xem co nhu loi bac noi ko neu dung nhu zay thi de e chia se lai voi a em nua

lamkhoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/1/15
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
Số 6 ca sáng nhé. Massage ok. Hj cũng ok. Mang đôi guốc xong cao bằng mình. Dự là 1m6.

Bâc buồn tình ghé lúc nào nhỉ. Mình ghé lúc 2h, chẳng lẽ mới đó tới tour em nó rồi sao

banhmikepxucxich89

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/13
Chủ đề
1
26
2
0 ₿
mấy em này ở ngay tại ks nên mấy bác cứ vào chắc chắn sẽ gặp . cái vụ cát sữa hình như là mới có ah bác . có 2 giá vip bác đi loại nào

buon_tinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/8/15
Chủ đề
1
3
2
41
0 ₿
tớ đi hôm t5 bác ơi , àk mà thấy bác ràng zữ ta , có bé nào thơm cho ít thông tin nhé

lamkhoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/1/15
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
Gần nhà nên dòm đi dòm lại mình đi gần hết số. Có điều không để ý số nên mấy bác nhắc thì nhớ thôi hì.

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
chuc mung bac ngon trym, bac cho may so e no chiu choi de minh thu ghe xem sao, thks bac

Chuyennho678

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/16
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Em 6 làm có đc ko a . Nó có bú ti mình ko hay chỉ làm tay ko thôi . Tò mò quá

Trạng thái