Không gặp được thần tài

Lượt xem: 952

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Tình hình là sau bao nhiêu lần bị a e nhanh tay đăng ký full chỗ thì hôm qua cuối cùng cũng đc 1 vé quay về chỗ cũ cũng lâu lắm r mới ghé lại thăm các thần tiên tỉ tỉ yociexp56

Mà hơi buồn 1 cái là nay bé 79 dc chỉ định từ trước thì nay bé off mất tiêu yociexp17 thôi thì tìm lại số 20 sau lần đầu đầy phê pha, hỏi tiếp tân số 20 thì bảo bé còn 30’ nữa mới xong, cũng ok luôn, chờ đợi có 30’ có là chi yociexp38

Cuối cùng xong 30’ ngồi đợi, xong dc a locker dẫn lên phòng, mà nay bé lẹ ghê ta, ngồi chưa dc 5’ là gõ phòng đi vào r, đi vào mà bé kiểu như “ủa mình gặp nhau chưa ta? Thấy quen quen ta” nhìn cũng tếu tếu, xong r bé xà vào ngồi r khêu khích hết thằng a tới thằng e làm chưa xông trận mà người cứ khó chịu yociexp34

Mass khỏe: sau lần đầu gặp thì có vẻ bé càng lên tay về lực cũng như có nhiều bài hơn, làm kỹ càng hơn nữa, bẻ người cũng tốt hơn, lật ngửa lại làm từ đùi chân tay r tới đầu, xém nữa là ngủ mất tiêu r

Mass mệt: r điều gì tới cũng tới, bé kêu mình nằm sấp lại với ánh mắt ..... r bé đổ sữa tươi lên khắp người để bé đi thái cộng thêm đường lưỡi yociexp49 quét lỗ tai sâu mà còn lâu nữa, r cũng ghé xung quanh khu vực WC mà đi lưỡi ở đó cũng lâu, r bé lật mình lại, cũng đi thái trước r mới đi lưỡi, mà có vẻ nhờ sữa tươi ngọt hay sao mà đi lưỡi dồn dập và nhanh nữa, đi quanh quẩn từ tai, cổ, ti r xuống tới xung quanh khu vực cấm, r chân nữa, cứ khiêu khích vậy mấy lần r mới tới món chính, mình thì tranh thủ khám phá khu vực đang ẩm ướt, bé thì bận mặc lọt khe cho dễ khám phá nữa chứ yociexp45 quần quật dc tầm 15-20’ thì bao nhiêu tinh tuý cũng tuôn trào

SBD: 20
Phần chấm điểm mình đã có trong bài trước r nha nên mình k chấm nữa

À mà còn 1 điều nữa khi đi ra tháng máy thì mình vô tình đi chung với 1 thần tiên tỉ tỉ cũng thuộc dạng cực phẩm yociexp56 bộ ngực lấp ló qua lớp áo mỏng mà khuôn đẹp lắm luôn, mặt cũng xinh cực kỳ nhưng mà mình chưa có kịp hỏi số yociexp53

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
  • Like